221: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૨૨૧ - બાઈબલનાં વચનો== {| |+૨૨૧ - બાઈબલનાં વચનો |- | |થાટ ભૈરવી. માલકોષ. તીન ત..." |
|||
| Line 59: | Line 59: | ||
| | | | ||
|પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | |પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+221 – Biblenaan Vachano | |||
|- | |||
| | |||
|Thaat Bhairavi. Maalkosh. Teen taal | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Jayvantibahen J. chauhaan. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Vandana, prabhuji, hojo amaaraan, aapyaan adbhut vachano tamaaraan. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vachan tamaaraan deevad sam je, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanakero path ajavaale; | |||
|- | |||
| | |||
|Harardama jyoti ur ujaale, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji, prabhuji, hojo amaaraan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Madhukosha karataan ati madhuraan, | |||
|- | |||
| | |||
|Laage dilane te sunyaaraan; | |||
|- | |||
| | |||
|Svaad sadaaye maano, pyaaraan, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji, prabhuji, hojo amaaraan. | |||
|- | |||
| | |||
|Ra Kanchan karataan kinmatavaalaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Roop karataan shaan vadhiyaalaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Moolavo, re sau, aa moolavaalaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji prabhuji, hojo amaaraan. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aatma keri aa chhe talavaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan jange vijay denaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Rakshan de e vaat bataavanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji prabhuji, hojo amaaraan. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:10, 25 August 2013
૨૨૧ - બાઈબલનાં વચનો
| થાટ ભૈરવી. માલકોષ. તીન તાલ | |
| કર્તા: | જયવંતીબહેન જે. ચૌહાન. |
| ટેક: | વંદન, પ્રભુજી, હોજો અમારાં, આપ્યાં અદ્ભુત વચનો તમારાં. |
| ૧ | વચન તમારાં દીવડા સમ જે, |
| જીવનકેરો પથ અજવાળે; | |
| હરર્દમ જ્યોતિ ઉર ઉજાળે, | |
| પ્રભુજી, પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | |
| ૨ | મધુકોષ કરતાં અતિ મધુરાં, |
| લાગે દિલને તે સુન્યારાં; | |
| સ્વાદ સદાયે માણો, પ્યારાં, | |
| પ્રભુજી, પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | |
| ર | કંચન કરતાં કિંમતવાળાં, |
| રૂપા કરતાં શાં વઢિયાળાં; | |
| મૂલવો, રે સૌ, આ મૂલવાળાં, | |
| પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | |
| ૩ | આત્મા કેરી આ છે તલવાર, |
| જીવન જંગે વિજય દેનાર; | |
| રક્ષણ દે એ વાટ બતાવનાર, | |
| પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. |
Phonetic English
| Thaat Bhairavi. Maalkosh. Teen taal | |
| Karta: | Jayvantibahen J. chauhaan. |
| Tek: | Vandana, prabhuji, hojo amaaraan, aapyaan adbhut vachano tamaaraan. |
| 1 | Vachan tamaaraan deevad sam je, |
| Jeevanakero path ajavaale; | |
| Harardama jyoti ur ujaale, | |
| Prabhuji, prabhuji, hojo amaaraan. | |
| 2 | Madhukosha karataan ati madhuraan, |
| Laage dilane te sunyaaraan; | |
| Svaad sadaaye maano, pyaaraan, | |
| Prabhuji, prabhuji, hojo amaaraan. | |
| Ra Kanchan karataan kinmatavaalaan, | |
| Roop karataan shaan vadhiyaalaan; | |
| Moolavo, re sau, aa moolavaalaan, | |
| Prabhuji prabhuji, hojo amaaraan. | |
| 3 | Aatma keri aa chhe talavaar, |
| Jeevan jange vijay denaar; | |
| Rakshan de e vaat bataavanaar, | |
| Prabhuji prabhuji, hojo amaaraan. |