120: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૨૦ - "સંપૂર્ણ થયું"== {| |+૧૨૦ - "સંપૂર્ણ થયું" |- | |હર્ષધ્વજા |- |કર્તા: |મહી..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સમયે પ્રભુએ પૂરું વેણ કર્યું; હાલેલૂયા ! | |સમયે પ્રભુએ પૂરું વેણ કર્યું; હાલેલૂયા ! વેણ સંપૂર્ણ થયું. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને થંભ વેઠી પરિત્રાણ કર્યું; હાલેલૂયા ! | |ને થંભ વેઠી પરિત્રાણ કર્યું; હાલેલૂયા ! ત્રાણ સંપૂર્ણ થયું. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
| Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પણ એ જ દુ:ખે ખરું સુખ કર્યું; હાલેલૂયા ! | |પણ એ જ દુ:ખે ખરું સુખ કર્યું; હાલેલૂયા ! સુખ સંપૂર્ણ થયું. | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|રે સર્વ લોકો, જયકાર વદો, | |રે સર્વ લોકો, જયકાર વદો, ફાટી ગયો ભિન્નતાનો પડદો; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ખ્રિસ્તે, જુઓ, થંભથી ઐક્ય કર્યું; હાલેલૂયા ! | |ખ્રિસ્તે, જુઓ, થંભથી ઐક્ય કર્યું; હાલેલૂયા ! ઐક્ય સંપૂર્ણ થયું. | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
| Line 51: | Line 51: | ||
|જે જોઈએ તે ઈસુએ જ કર્યું; હાલેલૂયા ! દાન સંપૂર્ણ થયું. | |જે જોઈએ તે ઈસુએ જ કર્યું; હાલેલૂયા ! દાન સંપૂર્ણ થયું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+120 - "Sampurn Thayu" | |||
|- | |||
| | |||
|Harshadhvajaa | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Mahijibhai Hiraalaal | |||
|- | |||
|1 | |||
|Deve karyo prem sho vishwa pare, ke vishwane putranu daan kare ! | |||
|- | |||
| | |||
|Putre krupaathi balidaan karyu; hallelujah ! Daan sampurn thayu. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|Deve kahyu ven je aadamane, traataa Isu taarashe maanavane; | |||
|- | |||
| | |||
|Samaye prabhue puru ven karyu; hallelujah ! Ven sampurn thayu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aavyo Isu vishwamaa deh dhari, gaadi shuchi jindagi prembhari; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne thambh vethi paritraan karyu; hallelujah ! Traan sampurn thayu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Thambhe Isuae mahaa dukh sahyu, ae dukhnu byaan naa jaay kahyu; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan ae aj dukhe kharu sakh karyu; hallelujah ! Sukh sampurn thayu. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Re sarv loko, jaykaar vado, faati gayo bhinnataano padado; | |||
|- | |||
| | |||
|Khriste, juo, thambhthi eky karyu; hallelujah ! Eky sampurn thayu. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Uthyo Isu ghormaathi vijaye, swarge sidhaavyo puru kary thaye; | |||
|- | |||
| | |||
|Re aapane kaaj sau kaary karyu; hallelujah ! Kary sampurn thayu. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Aabhaar maano sadaa khrist bhaji sampurn thao badhaa paap taji; | |||
|- | |||
| | |||
|Je joiae te Isuae aj karyu; hallelujah ! Sarv sampurn thayu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj120.JPG|500px]] | |||
==Media - Harsh Dwaja== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:120 Deve Karyo Prem Sho_Harsh Dwaja.mp3}}}} | |||