91: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૯૧ - પરમ ઊંચામાં હોસાના== {| |+૯૧ - પરમ ઊંચામાં હોસાના |- |કર્તા : |જયવંતીબ..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|પરમ ઊંચામાં હોસાના, હોસાના, હોસાના, | |પરમ ઊંચામાં હોસાના, હોસાના, હોસાના, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |શાલેમ નગરીના ઓ રાજન, હોજો તમને હોસાના, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|દાઊદ કેરા સુત, તમને હોજો જય જય હોસાના, | |દાઊદ કેરા સુત, તમને હોજો જય જય હોસાના, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
| આજ હરખથી સહુ પોકારે, | | આજ હરખથી સહુ પોકારે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
| જયનાં સ્તોત્રો સૌ લલકારે, | | જયનાં સ્તોત્રો સૌ લલકારે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
| Line 42: | Line 38: | ||
| | | | ||
| | | | ||
| આજ હૈયાં હર્ષે હેલે, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| રાજન આવે મનના મહેલે, | |||
|- | |||
| | | | ||
| | | | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+91 - Param Unchaamaa Hosaanaa | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Jayavantibahen J. Chauhaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Param unchaamaa hosaanaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaalem nagarinaa o raajan, hojo tamane hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Daauda keraa suta, tamane hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aaj harakhathi sahu pokaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jayanaa stotro sau lalakaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jay hosaanaa (3)...Hosaanaa.... | |||
|- | |||
|2 | |||
|Raajaadhiraajaanaa raajaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Avani aakaashe swaagat ho, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Manamandiriae aaj padhaaro, hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | | | ||
| | | | ||
| | |Aaj haiyaa harshe hele, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |||
|Raajan aave mananaa mahele, | |||
|- | |||
| | | | ||
| | | | ||
| | | Jay jay hosaanaa (૩)...Hosaanaa.... | ||
|} | |} | ||
==Image== | |||
[[File:Guj91.JPG|500px]] | |||
==Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:91 Param Unchama Hosana.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 05:17, 27 September 2016
૯૧ - પરમ ઊંચામાં હોસાના
| કર્તા : | જયવંતીબહેન જે. ચૌહાન | |
| ૧ | પરમ ઊંચામાં હોસાના, હોસાના, હોસાના, | |
| શાલેમ નગરીના ઓ રાજન, હોજો તમને હોસાના, | ||
| દાઊદ કેરા સુત, તમને હોજો જય જય હોસાના, | ||
| આજ હરખથી સહુ પોકારે, | ||
| જયનાં સ્તોત્રો સૌ લલકારે, | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | ||
| ૨ | રાજાધિરાજાના રાજા, હોસાના, હોસાના, | |
| અવનિ આકાશે સ્વાગત હો, હોસાના, હોસાના, | ||
| મનમંદિરીએ આજ પધારો, હોજો જય જય હોસાના, | ||
| આજ હૈયાં હર્ષે હેલે, | ||
| રાજન આવે મનના મહેલે, | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... |
Phonetic English
| Kartaa : | Jayavantibahen J. Chauhaan | |
| 1 | Param unchaamaa hosaanaa, hosaanaa, hosaanaa, | |
| Shaalem nagarinaa o raajan, hojo tamane hosaanaa, | ||
| Daauda keraa suta, tamane hojo jay jay hosaanaa, | ||
| Aaj harakhathi sahu pokaare, | ||
| Jayanaa stotro sau lalakaare, | ||
| Jay jay hosaanaa (3)...Hosaanaa.... | ||
| 2 | Raajaadhiraajaanaa raajaa, hosaanaa, hosaanaa, | |
| Avani aakaashe swaagat ho, hosaanaa, hosaanaa, | ||
| Manamandiriae aaj padhaaro, hojo jay jay hosaanaa, | ||
| Aaj haiyaa harshe hele, | ||
| Raajan aave mananaa mahele, | ||
| Jay jay hosaanaa (૩)...Hosaanaa.... |
Image
Media