4,978
edits
(Created page with "== ૪૮૯ - ઈસુ ઘેટાંપાળક == {| |+૪૮૯ - ઈસુ ઘેટાંપાળક |- |૧ |ઈસુ ઘેટાંપાળક, લૂછે ...") |
No edit summary |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 60: | Line 60: | ||
|ભૂંડાથી ના બીશું, ઘોર પર થશે જય. | |ભૂંડાથી ના બીશું, ઘોર પર થશે જય. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+489 - Isu Ghetaanpaalak | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu ghetaanpaalak, loochhe ashrupaat; | |||
|- | |||
| | |||
|Ure amane raakhe, beeye shaane maat ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jaeeye poothe teni, jyaan te dori jaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Ujjad raanamaan thai ya leela beed maanya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu ghetaanpaalak, vaani chhe madhur; | |||
|- | |||
| | |||
|Vaani namra teni, sukhi kare ur. | |||
|- | |||
| | |||
|Dhakakaave te jyaare, vaaneemaan meethaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Dori jashe pote, amo tena khaas | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isu ghetaanpaalak, mooo ghetaan maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Ghetaan pare paadi lohi keri chhaant. | |||
|- | |||
| | |||
|Ethi tene keedhun motun aa nishaan; | |||
|- | |||
| | |||
|"Teo chhe sahu maaraan" paamyaan aatmaadaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu ghetaanpaalak, pande dori jaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Varu ke beejaathi haani na kani thaay. | |||
|- | |||
| | |||
|Maran keri kheene jo ke hoy kani bhay, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhoondaathi na beeshun, ghor par thashe jay. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj489.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Goshen ( Bible Class )_By Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:489 Isu Gheta Palak Goshen ( Bible Class ) + Sung By Mr.Nilesh Earnest.mp3}}}} |