87: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૮૭ - પ્રભુ ઈસુની પ્રીતિ== {| |+૮૭ - પ્રભુ ઈસુની પ્રીતિ |- |ટેક : |રાખો, રાખો,..." |
|||
| Line 23: | Line 23: | ||
|૬ | |૬ | ||
|કેવી પ્રીતિ કીધી તેણે ! એવી કીધી બીજા કોણે? | |કેવી પ્રીતિ કીધી તેણે ! એવી કીધી બીજા કોણે? | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+87 - Prabhu Isuni Priti | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Raakho, raakho, tame priti, prabhu Isuae didhi riti. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pag dhoyaa shisyonaa jyaare, riti shikhavi tene tyaare. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dukh vedhayu khrist bhaari paapi jan lidhaa taari. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vaas kidho jag saathe, paap lidhaa sahunaa maathe. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Priti kidhi shir saate, praan didho paapi maate. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maathu naami didho praan, tethi thayu sahunu traan. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kevi priti kidhi tene ! Aevi kidhi bijaa kone? | |||
|} | |} | ||
Revision as of 23:28, 12 August 2013
૮૭ - પ્રભુ ઈસુની પ્રીતિ
| ટેક : | રાખો, રાખો, તમે પ્રીતિ, પ્રભુ ઈસુએ દીધિ રીતિ. |
| ૧ | પગ ધોયા શિષ્યોના જ્યારે, રીતિ શીખવી તેણે ત્યારે. |
| ૨ | દુ:ખ વેઠયું ખ્રિસ્તે ભારી પાપી જન લીધાં તારી. |
| ૩ | વાસ કીધો જગ સાથે, પાપ લીધાં સહુનાં માથે. |
| ૪ | પ્રીતિ કીધી શિર સાટે, પ્રાણ દીધો પાપી માટે. |
| ૫ | માથું નામી દીધો પ્રાણ, તેથી થયું સહુનું ત્રાણ. |
| ૬ | કેવી પ્રીતિ કીધી તેણે ! એવી કીધી બીજા કોણે? |
Phonetic English
| Tek : | Raakho, raakho, tame priti, prabhu Isuae didhi riti. |
| 1 | Pag dhoyaa shisyonaa jyaare, riti shikhavi tene tyaare. |
| 2 | Dukh vedhayu khrist bhaari paapi jan lidhaa taari. |
| 3 | Vaas kidho jag saathe, paap lidhaa sahunaa maathe. |
| 4 | Priti kidhi shir saate, praan didho paapi maate. |
| 5 | Maathu naami didho praan, tethi thayu sahunu traan. |
| 6 | Kevi priti kidhi tene ! Aevi kidhi bijaa kone? |