78: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૭૮ - નાતાલ== {| |+૭૮ - નાતાલ |- |૧ |ચાલો બધું, આજે આપણ આનંદે સૌ અંચરીએ, |- | |અર્..." |
|||
| Line 26: | Line 26: | ||
| | | | ||
|તેઓ સાથે આપણ ગાતાં સ્તવીએ ઈસુ રાય. | |તેઓ સાથે આપણ ગાતાં સ્તવીએ ઈસુ રાય. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+78 - Naataal | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaalo badhu, aaje aapan aanande sau anchariae, | |||
|- | |||
| | |||
|Archan kartaa, kirtan kartaa, staviae isu raay. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jo purvamaa taaro pelo, bahu prakaashe che khilelo, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa te doro tyaa jaiae, ataviae isu raay. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Lo saamagri bod tani, ne saatye lo sonu, lobaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, dhannu arpan kartaa ataviae isu raay. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Vyom tanaa sau duto kevaa, aanande kirtano gaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Teo saathe aapan gaataa staviae isu raay. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 13:32, 12 August 2013
૭૮ - નાતાલ
| ૧ | ચાલો બધું, આજે આપણ આનંદે સૌ અંચરીએ, |
| અર્ચન કરતાં, કીર્તન કરાતાં, સ્તવીએ ઈસુ રાય. | |
| ૨ | જો પૂર્વમાં તારો પેલો, બહુ પ્રકાશે છે ખીલેલો, |
| જ્યાં તે દોરે ત્યાં ત્યાં જઈએ, અતવીએ ઈસુ રાય. | |
| ૩ | લો સામગ્રી બોળ તણી, ને સાત્ચે લો સોનું, લોબાન; |
| તન, મન, ધનનું અર્પણ કરતાં અતવીએ ઈસુ રાય. | |
| ૪ | વ્યોમ તણા સૌ દૂતો કેવા, આનંદે કીર્તનો ગાય, |
| તેઓ સાથે આપણ ગાતાં સ્તવીએ ઈસુ રાય. |
Phonetic English
| 1 | Chaalo badhu, aaje aapan aanande sau anchariae, |
| Archan kartaa, kirtan kartaa, staviae isu raay. | |
| 2 | Jo purvamaa taaro pelo, bahu prakaashe che khilelo, |
| Jyaa te doro tyaa jaiae, ataviae isu raay. | |
| 3 | Lo saamagri bod tani, ne saatye lo sonu, lobaan; |
| Tan, man, dhannu arpan kartaa ataviae isu raay. | |
| 4 | Vyom tanaa sau duto kevaa, aanande kirtano gaay, |
| Teo saathe aapan gaataa staviae isu raay. |