75: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
| Line 27: | Line 27: | ||
૫ | ૫ | ||
|દીધું બલિદાન તેં પાપે અમારા, કીધું પ્રાણાર્પણ ભારી ! પ્રભુજી. | |દીધું બલિદાન તેં પાપે અમારા, કીધું પ્રાણાર્પણ ભારી ! પ્રભુજી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+75 - Prabhuno Tyaag | |||
|- | |||
|(Raag : | |||
|Zer to pidhelaa jaani jaani) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|N. J. Jayesh | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Had to pritio tuj vaadi, prabhuji maaraa. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pruthvi janamavaa deve nigaadi, laagi gabhaan ek saari ! Prabhuji. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|પ્રાણી, પંખીઓ માટ કોતર, માળા, છાપરી મળેય નહિ તારી ! Prabhuji. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|બદલે ભલાઈ તને સાંપડી બુરાઈ, દુનિયા દુશ્મન થઈ સારી ! Prabhuji. | |||
|- | |||
|૪ | |||
|દીધો લટકાવી તને લાકડે ઓ સ્વામી, દુવા અરિને દીધ ત્યારી ! Prabhuji. | |||
|- | |||
| | |||
૫ | |||
|દીધું બલિદાન તેં પાપે અમારા, કીધું પ્રાણાર્પણ ભારી ! Prabhuji. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 10:36, 12 August 2013
૭૫ - પ્રભુનો ત્યાગ
| (રાગ : | ઝેર તો પીધેલાં જાણી જાણી) |
| કર્તા : | એન. જે. જ્યેશ |
| ટેક : | હદ તો પ્રીતિએ તુજ વાળી, પ્રભુજી મારા. |
| ૧ | પૃથ્વી જનમવા દેવે નિગાળી, લાગી ગભાણ એક સારી ! પ્રભુજી. |
| ૨ | પ્રાણી, પંખીઓ માટ કોતર, માળા, છાપરી મળેય નહિ તારી ! પ્રભુજી. |
| ૩ | બદલે ભલાઈ તને સાંપડી બુરાઈ, દુનિયા દુશ્મન થઈ સારી ! પ્રભુજી. |
| ૪ | દીધો લટકાવી તને લાકડે ઓ સ્વામી, દુવા અરિને દીધ ત્યારી ! પ્રભુજી. |
|
૫ |
દીધું બલિદાન તેં પાપે અમારા, કીધું પ્રાણાર્પણ ભારી ! પ્રભુજી. |
Phonetic English
| (Raag : | Zer to pidhelaa jaani jaani) |
| Kartaa : | N. J. Jayesh |
| Tek : | Had to pritio tuj vaadi, prabhuji maaraa. |
| 1 | Pruthvi janamavaa deve nigaadi, laagi gabhaan ek saari ! Prabhuji. |
| ૨ | પ્રાણી, પંખીઓ માટ કોતર, માળા, છાપરી મળેય નહિ તારી ! Prabhuji. |
| ૩ | બદલે ભલાઈ તને સાંપડી બુરાઈ, દુનિયા દુશ્મન થઈ સારી ! Prabhuji. |
| ૪ | દીધો લટકાવી તને લાકડે ઓ સ્વામી, દુવા અરિને દીધ ત્યારી ! Prabhuji. |
|
૫ |
દીધું બલિદાન તેં પાપે અમારા, કીધું પ્રાણાર્પણ ભારી ! Prabhuji. |