3: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
Rrishujain (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 34: | Line 34: | ||
|ધરો તાજ શિરે, કરો રાજ સ્થાયી, | |ધરો તાજ શિરે, કરો રાજ સ્થાયી, | ||
|સુમુદ્રા તમારી જ સ્થાપી સદાઈ. | |સુમુદ્રા તમારી જ સ્થાપી સદાઈ. | ||
|} | |||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+3 - Prabhune aamantran | |||
|- | |||
|1 | |||
|Padharo prabhuje, sabhamaa padharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Sabhanee mahe agrasthane biraje, | |||
|- | |||
| | |||
|Tamara krupalu karone prasaaro, amara maha dukh sadha niwaaro. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Padharo, prataape prabhuje, padharo, amare winte badhe ur dharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Amone sunawo subodh tamaro, karo sahya aashis aapi hajaro. | |||
|- | |||
| | |||
|Padharo,ro, supyara pravuji, padharo, amari badhi sewna te swikaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Nathi anya ko pap thi tarnaro, ane swargni watma dornaro, | |||
|- | |||
|4 | |||
|Padharo,swambhu prabhuji padharo,amara rudiyani mahe birajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhro taj shire, karo raj isthai, sumudra tamari ja isthapi sadai, | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:44, 11 August 2013
3 – પ્રભુને આમંત્રણ
| ૧ | પધારો પ્રભુજી, સભામાં પધારો, | સભાની મહીં અગ્રસ્થાને બિરાજો, |
| તમારા કૃપાળુ કરોને પ્રસારો, | અમારાં મહા દુ:ખ સંધાં નિવારો. | |
| ૨ | પધારો, પ્રતાપી પ્રભુજી, પધારો, | અમારી વિનંતી બધી ઉર ધારો, |
| અમોને સુણાવો સુબોધ તમારો, | કરો સાહ્ય આશિષ આપી હજારો. | |
| ૩ | પધારો, સુપ્યારા પ્રભુજી, પધારો, | અમારી બધી સેવના તે સ્વીકારો, |
| નથી અન્ય કો પાપથી તારનારો, | અને સ્વર્ગની વાટમાં દોરનારો. | |
| ૪ | પધારો, સ્વયંભૂ પ્રભુજી પધારો, | અમારાં રુદિયાંની માંહે બિરાજો; |
| ધરો તાજ શિરે, કરો રાજ સ્થાયી, | સુમુદ્રા તમારી જ સ્થાપી સદાઈ. |
Phonetic English
| 1 | Padharo prabhuje, sabhamaa padharo, |
| Sabhanee mahe agrasthane biraje, | |
| Tamara krupalu karone prasaaro, amara maha dukh sadha niwaaro. | |
| 2 | Padharo, prataape prabhuje, padharo, amare winte badhe ur dharo, |
| Amone sunawo subodh tamaro, karo sahya aashis aapi hajaro. | |
| Padharo,ro, supyara pravuji, padharo, amari badhi sewna te swikaro, | |
| Nathi anya ko pap thi tarnaro, ane swargni watma dornaro, | |
| 4 | Padharo,swambhu prabhuji padharo,amara rudiyani mahe birajo; |
| Dhro taj shire, karo raj isthai, sumudra tamari ja isthapi sadai, |