2: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
Rrishujain (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 87: | Line 87: | ||
|ધન્ય ત્રિએક તું, | |ધન્ય ત્રિએક તું, | ||
|ઈશ્વર કૃપાળુ. | |ઈશ્વર કૃપાળુ. | ||
|} | |||
==2 – Dhanya trek ishwar== | |||
{| | |||
|+2 – Dhanya trek ishwar | |||
|- | |||
| | |||
|"Holy, Holy, Holy, | |||
|- | |||
| | |||
|Lord God Almighty" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Nicaea | |||
|- | |||
| | |||
|11,12,12,10 swaro | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Bashap Rejinok | |||
|- | |||
| | |||
|Hebar, 1783-1826 | |||
|- | |||
|Anu: | |||
|Robert Ward | |||
|- | |||
|1 | |||
|He Ishwar Pawitra! Sarwasamarth swami, | |||
|- | |||
| | |||
|Manasaku thatama ja, tujne chhe salame, | |||
|- | |||
| | |||
|He ishwar, pawitra ! Shaktimaan, dayalu; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya triaek,tu, ishwar krupalu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|He ishwar, pavitra! Sant seva karo, | |||
|- | |||
| | |||
|Chanakata sagar aaspaas suwarna taaj dharo; | |||
|- | |||
| | |||
|Karubim, saraphim paay lagi gay ga, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu ja hato, che, ne sada rhewano. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hey ishwar, pawitra! Wyome wasti tari, | |||
|- | |||
| | |||
|Papi aakh na dekhe tujha mahima je bhari; | |||
|- | |||
| | |||
|Aekalo tu ja pawitra, nathi koi tuj saman, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaktiman, purna, premada, ne sudha nam. | |||
|- | |||
|4 | |||
|He ishwar pawitra! Sarwasamartha swami, | |||
|- | |||
| | |||
|Gay sao srusti tuj nam jal, sthal, ne swardhami; | |||
|- | |||
| | |||
|He ishwar, pawitra ! Shaktiman, dayalu; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya triaek tu, ishwar krupaalu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:38, 11 August 2013
૨ - ધન્ય ત્રૈક ઈશ્વર
| "Holy, Holy, Holy, | ||
| Lord God Almighty" | ||
| Tune: Nicaea | ||
| ૧૧,૧૨,૧૨,૧૦ સ્વરો | ||
| કર્તા : બશપ રેજિનોલ્ડ | ||
| હીબર, ૧૭૮૩-૧૮૨૬ | ||
| અનુ: રોબર્ટ વાર્ડ | ||
| ૧ | હે ઈશ્વર પવિત્ર ! | સર્વસમર્થ સ્વામી, |
| મળસકું થતાંમાં જ, | તુજને છે સલામી. | |
| હે ઈશ્વર, પવિત્ર ! | શક્તિમાન, દયાળુ; | |
| ધન્ય ત્રિએક તું, | ઈશ્વર કૃપાળુ. | |
| ૨ | હે ઈશ્વર, પવિત્ર ! | સંત સેવા કરે, |
| ચળકતા સાગર આસપાસ | સુવર્ણ તાજ ધરે; | |
| કરૂબીમ, સરાફીમ | પાય લાગી ગાય ગા, | |
| તું જ હતો, છે, | ને સદા રહેવાનો. | |
| ૩ | હે ઈશ્વર, પવિત્ર! | વ્યોમે વસ્તી તારી, |
| પાપી આંખ ન દેખે | તુજ મહિમા જે ભારી; | |
| એકલો તું જ પવિત્ર, | નથી કોઈ તુજ સમાન, | |
| શક્તિમાન, પૂર્ણ, | પ્રેમાળ, ને શુદ્ધ નામ. | |
| ૪ | હે ઈશ્વર પવિત્ર ! | સર્વસમર્થ સ્વામી, |
| ગાય સૌ સ્રુષ્ટિ તુજ નામ જળ, | સ્થળ, ને સ્વરધામી; | |
| હે ઈશ્વર, પવિત્ર ! | શક્તિમાન, દયાળુ; | |
| ધન્ય ત્રિએક તું, | ઈશ્વર કૃપાળુ. |
2 – Dhanya trek ishwar
| "Holy, Holy, Holy, | |
| Lord God Almighty" | |
| Tune: | Nicaea |
| 11,12,12,10 swaro | |
| Karta: | Bashap Rejinok |
| Hebar, 1783-1826 | |
| Anu: | Robert Ward |
| 1 | He Ishwar Pawitra! Sarwasamarth swami, |
| Manasaku thatama ja, tujne chhe salame, | |
| He ishwar, pawitra ! Shaktimaan, dayalu; | |
| Dhanya triaek,tu, ishwar krupalu. | |
| 2 | He ishwar, pavitra! Sant seva karo, |
| Chanakata sagar aaspaas suwarna taaj dharo; | |
| Karubim, saraphim paay lagi gay ga, | |
| Tu ja hato, che, ne sada rhewano. | |
| 3 | Hey ishwar, pawitra! Wyome wasti tari, |
| Papi aakh na dekhe tujha mahima je bhari; | |
| Aekalo tu ja pawitra, nathi koi tuj saman, | |
| Shaktiman, purna, premada, ne sudha nam. | |
| 4 | He ishwar pawitra! Sarwasamartha swami, |
| Gay sao srusti tuj nam jal, sthal, ne swardhami; | |
| He ishwar, pawitra ! Shaktiman, dayalu; | |
| Dhanya triaek tu, ishwar krupaalu. |