504: Difference between revisions
Created page with "== ૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે == {| |+૫૦૪ - ઈશ્વર પ્રીતિ છે |- |૧ |વંદો, વંદો, સર્વ ન..." |
|||
| Line 11: | Line 11: | ||
|૨ | |૨ | ||
|આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |આભાર માનો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
||- | |૩ | ||
|સ્તુતિ કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |||
|- | |||
| | | | ||
|- | |- | ||