436: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) |
Rrishujain (talk | contribs) |
||
| Line 124: | Line 124: | ||
| | | | ||
|temane jeewan gaanwa supeer, he shuddatma, deje sahaay, | |temane jeewan gaanwa supeer, he shuddatma, deje sahaay, | ||
|- | |||
| | |||
|Amane gher tu roj padharo thaje temano sarwaadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Ae j chhe aajthe prarth amare te sune kar aangekar. | |||
|} | |} | ||