13: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 34: | Line 34: | ||
|ખરે, સત્યતા પેઢી પેઢી જ ચાલે, | |ખરે, સત્યતા પેઢી પેઢી જ ચાલે, | ||
|ટકે સર્વદા, ના ચળે કોઈ કાળે. | |ટકે સર્વદા, ના ચળે કોઈ કાળે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+13 – Ishwarnu stotr | |||
|- | |||
|1 | |||
|Karo gaan, sau deshana lok, sange, | |||
|yahova vishe sarve gaao umange; | |||
|- | |||
| | |||
|Tamo paas aavi kari gaan maano, | |||
|yahova vinaa ko nathi dev jaano. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Yahova tane haath loko srajaaya, | |||
|na pote swaahaathe manushyo karaaya; | |||
|- | |||
| | |||
|Praja sarv teni chiae lok sandha, | |||
|sada te tana bidana mesh banda. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ghana paad saathe prabhudwaar peso, | |||
|ghana geetthi ne tane gher beso; | |||
|- | |||
| | |||
|Yahova tano paad aabhaar maano, | |||
|kharu naam tenu kahi dhanya jaano. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Yahova nakki che sada shreshth nyaaro, | |||
|sadaakaad krapa thaki vartanaaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Khare, satyata pedhi pedhi j chaale, | |||
|take sarvada, na chade koi kaade. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 02:28, 31 August 2013
૧૩ – ઈશ્વરનું સ્તોત્ર
| ૧ | કરો ગાન, સૌ દેશના લોક, સંગે, | યહોવા વિષે સર્વે ગાઓ ઉમંગે; |
| તમો પાસ આવી કરી ગાન માનો, | યહોવા વિના કો નથી દેવ જાણો. | |
| ૨ | યહોવા તણે હાથ લોકો સ્રજાયા, | ન પોતે સ્વાહાથે મનુષ્યો કરાયા; |
| પ્રજા સર્વ તેની છીએ લોક સંધા, | સદા તે તણા બીડના મેષ બંદા. | |
| ૩ | ઘણા પાડ સાથે પ્રભુદ્વાર પેસો, | ઘણાં ગીતથી ને તણે ઘેર બેસો; |
| યહોવા તણો પાડ આભાર માનો, | ખરું નામ તેનું કહી ધન્ય જાણો. | |
| ૪ | યહોવા નક્કી છે સદા શ્રેષ્ઠ ન્યારો, | સદાકાળ ક્ર્પા થકી વર્તનારો; |
| ખરે, સત્યતા પેઢી પેઢી જ ચાલે, | ટકે સર્વદા, ના ચળે કોઈ કાળે. |
Phonetic English
| 1 | Karo gaan, sau deshana lok, sange, | yahova vishe sarve gaao umange; |
| Tamo paas aavi kari gaan maano, | yahova vinaa ko nathi dev jaano. | |
| 2 | Yahova tane haath loko srajaaya, | na pote swaahaathe manushyo karaaya; |
| Praja sarv teni chiae lok sandha, | sada te tana bidana mesh banda. | |
| 3 | Ghana paad saathe prabhudwaar peso, | ghana geetthi ne tane gher beso; |
| Yahova tano paad aabhaar maano, | kharu naam tenu kahi dhanya jaano. | |
| 4 | Yahova nakki che sada shreshth nyaaro, | sadaakaad krapa thaki vartanaaro; |
| Khare, satyata pedhi pedhi j chaale, | take sarvada, na chade koi kaade. |