9: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
|||
| Line 33: | Line 33: | ||
| | | | ||
|મારા ખ્રિસ્તે તેના રક્તે તાર્યો પાપથી. | |મારા ખ્રિસ્તે તેના રક્તે તાર્યો પાપથી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+9 – Praarthanaano Vakhat | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Aavo re saathio, praarthanaano vakhat che, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhakti thaki shakti made, Isu de che. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jeevanani nadio Isumaathi vahe che; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenu paani pio teni taras mate che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jeevanani rotali aakaashamaathi aavi che; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene khaaghe bhookh bhaage, man gharaashe. | |||
|- | |||
|3 | |||
|He prabhu Isu, taara jeva karaje; | |||
|- | |||
| | |||
|Paap thaki chodaavine navo janm de. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ishwarne stavo ! Mane madi mukti; | |||
|- | |||
| | |||
|Maara Khriste tena rakte taaryo paapthi. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 01:26, 31 August 2013
૯ – પ્રાર્થનાનો વખત
|
ટેક : |
આવો રે સાથીઓ, પ્રાર્થનાનો વખત છે, |
| ભક્તિ થકી શક્તિ મળે, ઈસુ દે છે. | |
| ૧ | જીવનની નદીઓ ઈસુમાંથી વહે છે; |
| તેનું પાણી પીઓ તેની તરસ મટે છે. | |
| ૨ | જીવનની રોટલી આકાશમાંથી આવી છે; |
| તેને ખાઘે ભૂખ ભાગે, મન ઘરાશે. | |
| ૩ | હે પ્રભુ ઈસુ, તારા જેવા કરજે; |
| પાપ થકી છોડાવીને નવો જન્મ દે. | |
| ૪ | ઈશ્વરને સ્તવો ! મને મળી મુક્તિ; |
| મારા ખ્રિસ્તે તેના રક્તે તાર્યો પાપથી. |
Phonetic English
| Tek : | Aavo re saathio, praarthanaano vakhat che, |
| Bhakti thaki shakti made, Isu de che. | |
| 1 | Jeevanani nadio Isumaathi vahe che; |
| Tenu paani pio teni taras mate che. | |
| 2 | Jeevanani rotali aakaashamaathi aavi che; |
| Tene khaaghe bhookh bhaage, man gharaashe. | |
| 3 | He prabhu Isu, taara jeva karaje; |
| Paap thaki chodaavine navo janm de. | |
| 4 | Ishwarne stavo ! Mane madi mukti; |
| Maara Khriste tena rakte taaryo paapthi. |