7: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
|||
| Line 37: | Line 37: | ||
|ઘન ઘન મારા ઈસુ મસીહા, | |ઘન ઘન મારા ઈસુ મસીહા, | ||
|સફળ કર્યો સંસાર....પ્રભુ. | |સફળ કર્યો સંસાર....પ્રભુ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+7 – Prabhune Ddhaare | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Prabhu, mane tado re tamaare dwaar. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Ramaniya keva maandava taara, | |||
|saunyo re sardaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Tej-kiranana anbaar jhage jya, | |||
|taara mandiriyaane dwaar....prabhu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pal pal talape mandu re maaru, | |||
|prabhugharana abhilaakh, | |||
|- | |||
| | |||
|Hauyuy harkhe, kayaay malake, | |||
|mandiriye jo mane raakh....prabhu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Challine ghar jo, abaabilne maado, | |||
|rakshava nij santaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhala bhala maara prabhumandiriya, | |||
|gaau tai taara gunagaan....prabhu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Koti re dinani jindagi khoti, | |||
|vasu tuj dwaare je vaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghan ghan maara Isu masiha, | |||
|safad karyo sansaar....prabhu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 01:22, 31 August 2013
૭ – પ્રભુને દ્ધારે
| ટેક : | પ્રભુ, મને તેડો રે તમારે દ્વાર. | |
| ૧ | રમણીય કેવા માંડવા તારા, | સૌન્યો રે સરદાર, |
| તેજ-કિરણના અંબાર ઝગે જ્યાં, | તારા મંદિરિયાને દ્વાર....પ્રભુ. | |
| ૨ | પલ પલ તલપે મનડું રે મારું, | પ્રભુઘરના અભિલાખ, |
| હૌયુંય હરખે, કાયાય મલકે, | મંદિરિયે જો મને રાખ....પ્રભુ. | |
| ૩ | ચલ્લીને ઘર જો, અબાબીલને માળો, | રક્ષવા નિજ સંતાન, |
| ભલાં ભલાં મારા પ્રભુમંદિરિયાં, | ગાઉં તૈં તારા ગુણગાન....પ્રભુ. | |
| ૪ | કોટી રે દિનની જિંદગી ખોટી, | વસું તુજ દ્વારે જે વાર, |
| ઘન ઘન મારા ઈસુ મસીહા, | સફળ કર્યો સંસાર....પ્રભુ. |
Phonetic English
| Tek : | Prabhu, mane tado re tamaare dwaar. | |
| 1 | Ramaniya keva maandava taara, | saunyo re sardaar, |
| Tej-kiranana anbaar jhage jya, | taara mandiriyaane dwaar....prabhu. | |
| 2 | Pal pal talape mandu re maaru, | prabhugharana abhilaakh, |
| Hauyuy harkhe, kayaay malake, | mandiriye jo mane raakh....prabhu. | |
| 3 | Challine ghar jo, abaabilne maado, | rakshava nij santaan, |
| Bhala bhala maara prabhumandiriya, | gaau tai taara gunagaan....prabhu. | |
| 4 | Koti re dinani jindagi khoti, | vasu tuj dwaare je vaar, |
| Ghan ghan maara Isu masiha, | safad karyo sansaar....prabhu. |