46: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૪૬ - પ્રભુનો વખાણવાનાં કારણો== {| |+૪૬ - પ્રભુનો વખાણવાનાં કારણો |- | |૮,૪ ..." |
|||
| Line 59: | Line 59: | ||
| | | | ||
|સ્વર્ગી અન્નથી તે ધરાવે. હાલેલૂયા; | |સ્વર્ગી અન્નથી તે ધરાવે. હાલેલૂયા; | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+46 - Prabhuno Vakhaanavaana Kaarno | |||
|- | |||
| | |||
|8,4 Swaro | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|At Hud Y Nos. or Southgate | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. V. S. Taylor. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Devane sarv lok vakhaano, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Tena guno sarv jaano, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene maanasane sanabhaarya, paapna maarthi temane vaarya, | |||
|- | |||
| | |||
|Doshana dandathi temane taarya. Haaleluyaa; | |||
|- | |||
|2 | |||
|Baapni ghani seva karo, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Tena badthi sarv daro, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Mota badma te phare che, adbhut kaamo ta kare che, | |||
|- | |||
| | |||
|Aakhi srushti te ghare che. Haaleluyaa; | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sanadhaa sutanu stavan gaao, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv tene sharane aavo, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Beekna kaaran te kapaave, paapthi udwaar te sthove, | |||
|- | |||
| | |||
|Baapni sanagat te apaave, haaleluyaa; | |||
|- | |||
|4 | |||
|Devno aatma sarv maago, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenu kahevu karava laago, haaleluyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh vichaaro manma laave, satana kaamo te karaave, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi annathi te dharaave. Haaleluyaa; | |||
|} | |} | ||
Revision as of 06:52, 30 August 2013
૪૬ - પ્રભુનો વખાણવાનાં કારણો
| ૮,૪ સ્વરો | |
| Tune: | At Hud Y Nos. or Southgate |
| અનુ. : | જે. વી. એસ. ટેલર. |
| ૧ | દેવને સર્વ લોક વખાણો, હાલેલૂયા; |
| તેના ગુણો સર્વ જાણો, હાલેલૂયા; | |
| તેણે માણસને સંભાર્યાં, પાપના મારથી તેમને વાર્યાં, | |
| દોષના દંડથી તેમને તાર્યાં. હાલેલૂયા; | |
| ૨ | બાપની ઘણી સેવા કરો, હાલેલૂયા; |
| તેના બળથી સર્વ ડરો, હાલેલૂયા; | |
| મોટા બળમાં તે ફરે છે, અદ્ભુત કામો ત કરે છે, | |
| આખી સૃષ્ટિ તે ઘરે છે. હાલેલૂયા; | |
| ૩ | સંધાં સુતનું સ્તવન ગાઓ, હાલેલૂયા; |
| સર્વ તેને શરણે આવો, હાલેલૂયા; | |
| બીકનાં કારણ તે કપાવે, પાપથી ઉદ્વાર તે સ્થોાાવે, | |
| બાપની સંગત તે અપાવે, હાલેલૂયા; | |
| ૪ | દેવનો આત્મા સર્વ માગો, હાલેલૂયા; |
| તેનું કહેવું કરવા લાગો, હાલેલૂયા; | |
| શુદ્ધ વિચારો મનમાં લાવે, સતનાં કામો તે કરાવે, | |
| સ્વર્ગી અન્નથી તે ધરાવે. હાલેલૂયા; |
Phonetic English
| 8,4 Swaro | |
| Tune: | At Hud Y Nos. or Southgate |
| Anu. : | J. V. S. Taylor. |
| 1 | Devane sarv lok vakhaano, haaleluyaa; |
| Tena guno sarv jaano, haaleluyaa; | |
| Tene maanasane sanabhaarya, paapna maarthi temane vaarya, | |
| Doshana dandathi temane taarya. Haaleluyaa; | |
| 2 | Baapni ghani seva karo, haaleluyaa; |
| Tena badthi sarv daro, haaleluyaa; | |
| Mota badma te phare che, adbhut kaamo ta kare che, | |
| Aakhi srushti te ghare che. Haaleluyaa; | |
| 3 | Sanadhaa sutanu stavan gaao, haaleluyaa; |
| Sarv tene sharane aavo, haaleluyaa; | |
| Beekna kaaran te kapaave, paapthi udwaar te sthove, | |
| Baapni sanagat te apaave, haaleluyaa; | |
| 4 | Devno aatma sarv maago, haaleluyaa; |
| Tenu kahevu karava laago, haaleluyaa; | |
| Shuddh vichaaro manma laave, satana kaamo te karaave, | |
| Swargi annathi te dharaave. Haaleluyaa; |