39: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 46: | Line 46: | ||
| | | | ||
|પાપ સંબંધી મૃત્તુ પામીએ, પુન સંબંધી જીવતા થઈ એ. | |પાપ સંબંધી મૃત્તુ પામીએ, પુન સંબંધી જીવતા થઈ એ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+39 - Taarnaarno Divas | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"The saviour;s day has dawned to-day" | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|Harsley or Old Hundred. I.M | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
| Kenan Henri Travels, 1923-1900 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Wiliam Klarkson | |||
|- | |||
|1 | |||
|Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; | |||
|- | |||
| | |||
|Aavo, aapne aektha madiae, bhaave aapne bheda bhadiae. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; | |||
|- | |||
| | |||
|Prem, aanandma badha rahiae, vatta bhaavik aapne thaiae. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; | |||
|- | |||
| | |||
|Aavo, manathi sansaar kaadhiae, aavo, swarg chitt lagadiae. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti karata nami bhajiae, chachad vichaaro pan taajiae. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; | |||
|- | |||
| | |||
|Paap sanbandhi mrutyu paamiae, pun sanbandhi jeevata thai ae. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 04:18, 30 August 2013
૩૯ - તારનારનો દિવસ
| ૮ સ્વરો | |
| "The saviour's day has dawned to-day" | |
|
Tune : |
Harsley or Old Hundred. I.M |
| કર્તા : | કેનન હેનરી ટ્રવેલ્સ, ૧૯૨૩-૧૯૦૦ |
| અનુ. : | વિલ્યમ ક્લાર્કસન |
| ૧ | ઊગ્યો દહાડો આજ તારનાનો ફળ્યો ઉપાય આજ ઉદ્ધરનો; |
| આવો, આપણે એક્ઠા મળીએ, ભાવે આપણે ભેળા ભળીએ. | |
| ૨ | ઊગ્યો દહાડો આજ તારનાનો ફળ્યો ઉપાય આજ ઉદ્ધરનો; |
| પ્રેમ, આનંદમાં બધા રહીએ, વત્તા ભાવિક આપણે થઈએ. | |
| ૩ | ઊગ્યો દહાડો આજ તારનાનો ફળ્યો ઉપાય આજ ઉદ્ધરનો; |
| આવો, મનથી સંસાર કાઢીએ, આવો, સ્વર્ગ ચિત્ત લગાડીએ. | |
| ૪ | ઊગ્યો દહાડો આજ તારનાનો ફળ્યો ઉપાય આજ ઉદ્ધરનો;
સ્તુતિ કરતાં નમી ભજીએ, ચચળ વિચારો પણ તાજીએ. |
| ૫ | ઊગ્યો દહાડો આજ તારનાનો ફળ્યો ઉપાય આજ ઉદ્ધરનો; |
| પાપ સંબંધી મૃત્તુ પામીએ, પુન સંબંધી જીવતા થઈ એ. |
Phonetic English
| 8 Swaro | |
| "The saviour;s day has dawned to-day" | |
| Tune : | Harsley or Old Hundred. I.M |
| Kartaa : | Kenan Henri Travels, 1923-1900 |
| Anu. : | Wiliam Klarkson |
| 1 | Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; |
| Aavo, aapne aektha madiae, bhaave aapne bheda bhadiae. | |
| 2 | Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; |
| Prem, aanandma badha rahiae, vatta bhaavik aapne thaiae. | |
| 3 | Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; |
| Aavo, manathi sansaar kaadhiae, aavo, swarg chitt lagadiae. | |
| 4 | Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; |
| Stuti karata nami bhajiae, chachad vichaaro pan taajiae. | |
| 5 | Ugyo dahaado aaj taaranaano phadyo upaay aaj uddharano; |
| Paap sanbandhi mrutyu paamiae, pun sanbandhi jeevata thai ae. |