Hindi15: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૧૫ - હાલેલૂયા == {| |+૧૫ - હાલેલૂયા |- |ટેક: | |હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, |- | |હાલેલ..." |
|||
| Line 42: | Line 42: | ||
| | | | ||
|દયાસે તારનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |દયાસે તારનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+15 - Haaleluyaa | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haaleloo.........yaa: | |||
|- | |||
| | |||
|Haa........haaleluyaa, haa...........haaleluyaa. | |||
|- | |||
| | |||
|Yishu sirahanahareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Mukti devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Prem shikhaavanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Raajao ke raajaki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Srushti rachanevaaleki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Marake jeevanhaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaase taaranahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|} | |} | ||
Revision as of 22:36, 28 August 2013
૧૫ - હાલેલૂયા
| ટેક: | હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
| હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા. | |||
| હાલેલૂ.........યા: | |||
| હા........હાલેલૂયા, હા...........હાલેલૂયા. | |||
| યીશુ સિરહનહરેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| મુક્તિ દેવનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| પ્રેમ શિખાવનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| જીવન દેવનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| રાજાઓં કે રાજાકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| સૃષ્ટિ રચનેવાલેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| મરકે જીવનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |||
| દયાસે તારનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, |
Phonetic English
| Tek: | Haaleluyaa, haaleluyaa, | ||
| Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa. | |||
| Haaleloo.........yaa: | |||
| Haa........haaleluyaa, haa...........haaleluyaa. | |||
| Yishu sirahanahareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Mukti devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Prem shikhaavanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Jeevan devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Raajao ke raajaki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Srushti rachanevaaleki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Marake jeevanhaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
| Dayaase taaranahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, |