Hindi8: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૮ - તોફાનને ખમ == {| |+૮ - તોફાનને ખમ |- | |Stand the storm, It won’t be long |- | | |we’ll anchor by and by, |- | | |Jesus is ..." |
|||
| Line 32: | Line 32: | ||
| | | | ||
|ઈસુ તારો કપ્તાન, થંભનું ધારી નિશાન.... (૨) | |ઈસુ તારો કપ્તાન, થંભનું ધારી નિશાન.... (૨) | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+8 - Tofaanane Kham | |||
|- | |||
| | |||
|Stand the storm, It won’t be long | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|we’ll anchor by and by, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jesus is your Captain…. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Keep the Cross as your goal. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|Tufaanase ladh, kabhi na dar, lagega beda paar. | |||
|- | |||
| | |||
|Yishu tere kaptaan, krasaka lo nishaan.... (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Tofaanane kham, thashe j khatam, naiya jashe j paar. | |||
|- | |||
| | |||
|Isu taaro kaptaan, thambhnu dhaari nishaan.... (2) | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:54, 28 August 2013
૮ - તોફાનને ખમ
| Stand the storm, It won’t be long | ||
| we’ll anchor by and by, | ||
| Jesus is your Captain…. | ||
| Keep the Cross as your goal. | ||
| તૂફાનસે લઢ, કભી ન ડર, લગેગા બેડા પાર. | ||
| યીશુ તેરે કપ્તાન, ક્ર્સકા લો નિશાન.... (૨) | ||
| તોફાનને ખમ, થશે જ ખતમ, નૈયા જશે જ પાર. | ||
| ઈસુ તારો કપ્તાન, થંભનું ધારી નિશાન.... (૨) |
Phonetic English
| Stand the storm, It won’t be long | ||
| we’ll anchor by and by, | ||
| Jesus is your Captain…. | ||
| Keep the Cross as your goal. | ||
| Tufaanase ladh, kabhi na dar, lagega beda paar. | ||
| Yishu tere kaptaan, krasaka lo nishaan.... (2) | ||
| Tofaanane kham, thashe j khatam, naiya jashe j paar. | ||
| Isu taaro kaptaan, thambhnu dhaari nishaan.... (2) |