508: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૦૮ - નાનાં વાનાંનું મહત્વ == {| |+૫૦૮ - નાનાં વાનાંનું મહત્વ |- |૧ |નાને ..." |
|||
| Line 35: | Line 35: | ||
| | | | ||
|મોટું સુખ કરાવે સાથીઓની સાથ. | |મોટું સુખ કરાવે સાથીઓની સાથ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+508 - Naani Vaanaanun Mahatv | |||
|- | |||
|1 | |||
|Naane Naane tipe saagaro bharel, | |||
|- | |||
| | |||
|Naani Naani raje khando che karel. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kaadana palak palak laambaa jag kare, | |||
|- | |||
| | |||
|Mota mota kaamo nanathi sare. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Naane naane paape bhaare bhool pade, | |||
|- | |||
| | |||
|Kharo chilo chuki juthe nar chade. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Premna nana kaamo, pritni naani vaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Motu sukh karaave saathioni saath. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:32, 28 August 2013
૫૦૮ - નાનાં વાનાંનું મહત્વ
| ૧ | નાને નાને ટીપે સાગરો ભરેલ, |
| નાની નાની રજે ખંડો છે કરેલ. | |
| ૨ | કાળના પલક પલક લાંબા જગ કરે, |
| મોટાં મોટાં કામો નાનાંથી સરે. | |
| ૩ | નાને નાને પાપે ભારે ભૂલ પડે, |
| ખરો ચીલો ચૂકી જૂઠે નર ચડે. | |
| ૪ | પ્રેમનાં નાનાં કામો, પ્રીતની નાની વાત, |
| મોટું સુખ કરાવે સાથીઓની સાથ. |
Phonetic English
| 1 | Naane Naane tipe saagaro bharel, |
| Naani Naani raje khando che karel. | |
| 2 | Kaadana palak palak laambaa jag kare, |
| Mota mota kaamo nanathi sare. | |
| 3 | Naane naane paape bhaare bhool pade, |
| Kharo chilo chuki juthe nar chade. | |
| 4 | Premna nana kaamo, pritni naani vaat, |
| Motu sukh karaave saathioni saath. |