554: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 30: | Line 30: | ||
| | | | ||
|તા.......... રી.......... સાથ. | |તા.......... રી.......... સાથ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+554 - Vidaay Gaan | |||
|- | |||
| | |||
|Dooto raksho tane | |||
|- | |||
| | |||
|Dooto raksho tane | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Rahethaan taarun sanaatan naath | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Neeche taari anant haath | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Samakshata raheshe Ishvarani sada | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Sada......... Da | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ta.......... Ri.......... Saath. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:59, 27 August 2013
૫૫૪ - વિદાય ગાન
| દૂતો રક્ષો તને | |||
| દૂતો રક્ષો તને | |||
| રહેઠાણ તારું સનાતન નાથ | |||
| નીચે તારી અનંત હાથ | |||
| સમક્ષતા રહેશે ઈશ્વરની સદા | |||
| સદા......... દા | |||
| તા.......... રી.......... સાથ. |
Phonetic English
| Dooto raksho tane | |||
| Dooto raksho tane | |||
| Rahethaan taarun sanaatan naath | |||
| Neeche taari anant haath | |||
| Samakshata raheshe Ishvarani sada | |||
| Sada......... Da | |||
| Ta.......... Ri.......... Saath. |