553: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા == {| |+૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા |- | |ખ્રિસ્તની સ..." |
|||
| Line 31: | Line 31: | ||
| | | | ||
|ખ્રિસ્તની સુંદરતા. | |ખ્રિસ્તની સુંદરતા. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+553 - Khristani Sundarata | |||
|- | |||
| | |||
|Khristani sundarata | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ane pavitrata, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni karuna pan | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Deeso maaraamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Divya shuddh aatma ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Shuddh kar maaro aatma, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke deese maaraan | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Khristani sundarata. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:57, 27 August 2013
૫૫૩ - ખ્રિસ્તની સુંદરતા
| ખ્રિસ્તની સુંદરતા | ||
| અને પવિત્રતા, | ||
| તેની કરુણા પણ | ||
| દીસો મારામાં; | ||
| દિવ્ય શુદ્ધ આત્મા ! | ||
| શુદ્ધ કર મારો આત્મા, | ||
| કે દીસે મારાં | ||
| ખ્રિસ્તની સુંદરતા. |
Phonetic English
| Khristani sundarata | ||
| Ane pavitrata, | ||
| Teni karuna pan | ||
| Deeso maaraamaan; | ||
| Divya shuddh aatma ! | ||
| Shuddh kar maaro aatma, | ||
| Ke deese maaraan | ||
| Khristani sundarata. |