550: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૫૦ - ભોજન સમય માટે == {| |+૫૫૦ - ભોજન સમય માટે |- | |પ્રભુ ! તેં દીધું આ, |- | | |જ..." |
|||
| Line 31: | Line 31: | ||
| | | | ||
|જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | |જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+550 - Bhojan Samay Maate | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Ten deedhun aa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jaman sukhane kaaj tanana, | |||
|- | |||
| | |||
|Karyaaan chhe aabhaari, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Am hraday; svaami bhavanana. | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Aashisho de, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Tuj preet taki bhojan pare, | |||
|- | |||
| | |||
|Male trapti dehe, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jeevanabal aatma pan dhare. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:54, 27 August 2013
૫૫૦ - ભોજન સમય માટે
| પ્રભુ ! તેં દીધું આ, | ||
| જમણ સુખને કાજ તનના, | ||
| કર્યાાં છે આભારી, | ||
| અમ હ્રદય; સ્વામી ભવનના. | ||
| પ્રભુ ! આશિષો દે, | ||
| તુજ પ્રીત તકી ભોજન પરે, | ||
| મળે તૃપ્તિ દેહે, | ||
| જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. |
Phonetic English
| Prabhu ! Ten deedhun aa, | ||
| Jaman sukhane kaaj tanana, | ||
| Karyaaan chhe aabhaari, | ||
| Am hraday; svaami bhavanana. | ||
| Prabhu ! Aashisho de, | ||
| Tuj preet taki bhojan pare, | ||
| Male trapti dehe, | ||
| Jeevanabal aatma pan dhare. |