539: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૯ - હું યહોવામાં અતિશય આનંદી == {| |+૫૩૯ - હું યહોવામાં અતિશય આનંદી |- | ..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|નાચી કૂદી ગીતો ગાઉં, શોધ્યો ને તાર્યો મને. (૨) | |નાચી કૂદી ગીતો ગાઉં, શોધ્યો ને તાર્યો મને. (૨) | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+539 - Hun Yahovaamaan Atishay Aanandi | |||
|- | |||
| | |||
|Anand, moto anand; anand, pushkal anand, (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Tene mane dhoyo chhe (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Aankhani pethe saachavyo chhe (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Naachi koodi geeto gaaun, shodhyo ne taaryo mane. (2) | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:45, 27 August 2013
૫૩૯ - હું યહોવામાં અતિશય આનંદી
| આનંદ, મોટો આનંદ; આનંદ, પુષ્કળ આનંદ, (૨) | |
| તેણે મને ધોયો છે (૨) | |
| આંખની પેઠે સાચવ્યો છે (૨) | |
| નાચી કૂદી ગીતો ગાઉં, શોધ્યો ને તાર્યો મને. (૨) |
Phonetic English
| Anand, moto anand; anand, pushkal anand, (2) | |
| Tene mane dhoyo chhe (2) | |
| Aankhani pethe saachavyo chhe (2) | |
| Naachi koodi geeto gaaun, shodhyo ne taaryo mane. (2) |