537: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૭ – દેવ, મને કર ખશે ખ્રિસ્તી == {| |+૫૩૭ – દેવ, મને કર ખશે ખ્રિસ્તી |- |૧ ..." |
|||
| Line 38: | Line 38: | ||
| | | | ||
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | | મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+537 – Dev, Mane Kar Khashe Khristi | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dev, mane kar kharo Khristi, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Muj dilamaan, muj dilamaan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dev, mane kar vadhu premi, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Muj dilamaan, muj dilamaan. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dev, mane kar vadhu namr, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Muj dilamaan, muj dilamaan. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dev, mane kar bahu pavitr, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Muj dilamaan, muj dilamaan. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Dev, mane kar Isu jevo, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Muj dilamaan, muj dilamaan. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:43, 27 August 2013
૫૩૭ – દેવ, મને કર ખશે ખ્રિસ્તી
| ૧ | દેવ, મને કર ખરો ખ્રિસ્તી, | |
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | ||
| ૨ | દેવ, મને કર વધુ પ્રેમી, | |
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | ||
| ૩ | દેવ, મને કર વધુ નમ્ર, | |
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | ||
| ૪ | દેવ, મને કર બહુ પવિત્ર, | |
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. | ||
| ૫ | દેવ, મને કર ઈસુ જેવો, | |
| મુજ દિલમાં, મુજ દિલમાં. |
Phonetic English
| 1 | Dev, mane kar kharo Khristi, | |
| Muj dilamaan, muj dilamaan. | ||
| 2 | Dev, mane kar vadhu premi, | |
| Muj dilamaan, muj dilamaan. | ||
| 3 | Dev, mane kar vadhu namr, | |
| Muj dilamaan, muj dilamaan. | ||
| 4 | Dev, mane kar bahu pavitr, | |
| Muj dilamaan, muj dilamaan. | ||
| 5 | Dev, mane kar Isu jevo, | |
| Muj dilamaan, muj dilamaan. |