536: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 14: | Line 14: | ||
| | | | ||
|તે મૂઓ મારે કાજ. | |તે મૂઓ મારે કાજ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+436 - Je Isu Kahe Te Kareesh | |||
|- | |||
| | |||
|Je Isu kahe te hun kareesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Je Isu kahe te hun kareesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Je Isu kahe te hun kareesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Te mooo maare kaaj. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:41, 27 August 2013
૫૩૬ - જે ઈસુ કહે તે કરીશ
| જે ઈસુ કહે તે હું કરીશ, | |
| જે ઈસુ કહે તે હું કરીશ, | |
| જે ઈસુ કહે તે હું કરીશ, | |
| તે મૂઓ મારે કાજ. |
Phonetic English
| Je Isu kahe te hun kareesh, | |
| Je Isu kahe te hun kareesh, | |
| Je Isu kahe te hun kareesh, | |
| Te mooo maare kaaj. |