533: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 104: | Line 104: | ||
| | | | ||
|હાલેલૂયા હાલેલૂયા આમેન, | |હાલેલૂયા હાલેલૂયા આમેન, | ||
|- | |||
| | |||
|*** | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+533 (Kha) - Haalelooya, | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya hosaana (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya hosaana (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya haalelooya (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya haalelooya (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya haalelooya (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Haalelooya haalelooya aamen, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Revision as of 21:36, 27 August 2013
૫૩૩ (ક) - હાલેલૂયા
| હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
| હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
| હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
| હાલેલૂયા, હાલેલૂયા,હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, આમીન. | ||
| આમીન, હાલેલૂયા, આમીન, | ||
| હાલેલૂયા, આમીન, | ||
| હાલેલૂયા, આમીન, હાલેલૂયા, આમીન, | ||
| હાલેલૂયા, આમીન. | ||
| *** |
Phonetic English
| Haalelooya, haalelooya, haalelooya, | ||
| Haalelooya, haalelooya, haalelooya, | ||
| Haalelooya, haalelooya, | ||
| Haalelooya, haalelooya,haalelooya, haalelooya, aameen. | ||
| Aameen, haalelooya, aameen, | ||
| Haalelooya, aameen, | ||
| Haalelooya, aameen, haalelooya, aameen, | ||
| Haalelooya, aameen. | ||
| *** |
૫૩૩ (ખ) - હાલેલૂયા
| હાલેલૂયા હોસાના (૨) | |
| હાલેલૂયા હોસાના (૨) | |
| હાલેલૂયા હાલેલૂયા (૨) | |
| હાલેલૂયા હાલેલૂયા (૨) | |
| હાલેલૂયા હાલેલૂયા (૨) | |
| હાલેલૂયા હાલેલૂયા આમેન, | |
| *** |
Phonetic English
| Haalelooya hosaana (2) | |
| Haalelooya hosaana (2) | |
| Haalelooya haalelooya (2) | |
| Haalelooya haalelooya (2) | |
| Haalelooya haalelooya (2) | |
| Haalelooya haalelooya aamen, | |
| *** |
૫૩૩ (ગ) હાલેલૂ
| હાલેલૂ, હાલેલૂ, હાલેલૂ, | હાલેલૂયા, સ્તુતિ કરો (૨) | |
| સ્તુતિ કરો, હાલેલૂયા (૩) | ||
| સ્તુતિ કરો. |