531: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 19: | Line 19: | ||
| | | | ||
|રે તું પરમેશ. | |રે તું પરમેશ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+531 - Vandana | |||
|- | |||
| | |||
|Paavan, paavan, paavan, | |||
|sainyona tun dev, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jaga-aasmaan bharyaan tunthi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaga-aasmaan tav | |||
|gaay stuti, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Re tun paramesh. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:32, 27 August 2013
૫૩૧ - વંદના
| પાવન, પાવન, પાવન, | સૈન્યોના તું દેવ, | |
| જગ-આસ્માન ભર્યાં તુંથી, | ||
| જગ-આસ્માન તવ | ગાય સ્તુતિ, | |
| રે તું પરમેશ. |
Phonetic English
| Paavan, paavan, paavan, | sainyona tun dev, | |
| Jaga-aasmaan bharyaan tunthi, | ||
| Jaga-aasmaan tav | gaay stuti, | |
| Re tun paramesh. |