530: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૦ - સ્તોત્ર == {| |+૫૩૦ - સ્તોત્ર |- |ક |ઈશ્વર સૌ આશિષનો દાતાર, વંદો તેને..." |
|||
| Line 47: | Line 47: | ||
| | | | ||
|અનુ. : જે. વી. એસ. ટેલર. | |અનુ. : જે. વી. એસ. ટેલર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+530 - Stotra | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Ka | |||
|Ishvar sau aashishano daataar, vando tene bhaooye vasanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi sen vando tene, sau stavo baap, putraatmaane. | |||
|- | |||
| | |||
|(Bh. San. Revision Samiti, 1969) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Kha | |||
|sau daan denaar devane stavo, bhootalanaan sau bhoochar stavo; | |||
|- | |||
| | |||
|He svargavaasi sau sanmaano, baap, putraatmaane vakhaano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : D. P. Makvana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Ga | |||
|Ishvar chhe aashish denaaro, teni stuti sau uchchaaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi dooto pan vakhaano, baap, putraatmaane sau maano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : D. P. Makvana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Gha | |||
|Daataar devanaan badhaan daano, prathvi parana loko jaano; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashamaan pan dooto maano, baap, putraatmaane vakhaano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. V. S. Tailor. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:31, 27 August 2013
૫૩૦ - સ્તોત્ર
| ક | ઈશ્વર સૌ આશિષનો દાતાર, વંદો તેને ભૂએ વસનાર; |
| આકાશી સેન વંદો તેને, સૌ સ્તવો બાપ, પુત્રાત્માને. | |
| (ભ. સં. રીવિઝન સમિતિ, ૧૯૬૯) | |
| ખ | સૌ દાન દેનાર દેવને સ્તવો, ભૂતળનાં સૌ ભૂચર સ્તવો; |
| હે સ્વર્ગવાસી સૌ સન્માનો, બાપ, પુત્રાત્માને વખાણો. | |
| અનુ. : ડી. પી. મકવાણા | |
| ગ | ઈશ્વર છે આશિષ દેનારો, તેની સ્તુતિ સૌ ઉચ્ચારો; |
| સ્વર્ગી દૂતો પણ વખાણો, બાપ, પુત્રાત્માને સૌ માનો. | |
| અનુ. : ડી. પી. મકવાણા | |
| ઘ | દાતાર દેવનાં બધાં દાનો, પૃથ્વી પરના લોકો જાણો; |
| આકાશમાં પણ દૂતો માનો, બાપ, પુત્રાત્માને વખાણો. | |
| અનુ. : જે. વી. એસ. ટેલર. |
Phonetic English
| Ka | Ishvar sau aashishano daataar, vando tene bhaooye vasanaar; |
| Aakaashi sen vando tene, sau stavo baap, putraatmaane. | |
| (Bh. San. Revision Samiti, 1969) | |
| Kha | sau daan denaar devane stavo, bhootalanaan sau bhoochar stavo; |
| He svargavaasi sau sanmaano, baap, putraatmaane vakhaano. | |
| Anu. : D. P. Makvana | |
| Ga | Ishvar chhe aashish denaaro, teni stuti sau uchchaaro; |
| Svargi dooto pan vakhaano, baap, putraatmaane sau maano. | |
| Anu. : D. P. Makvana | |
| Gha | Daataar devanaan badhaan daano, prathvi parana loko jaano; |
| Aakaashamaan pan dooto maano, baap, putraatmaane vakhaano. | |
| Anu. : J. V. S. Tailor. |