524: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૨૪ - પ્રભુતા == {| |+૫૨૪ - પ્રભુતા |- | |બતાવી તેં, પિતા, પરમ મધુરી પ્રીત સુ..." |
|||
| Line 15: | Line 15: | ||
| | | | ||
|બતાવી દે હાવાં ગહન પ્રભુતા આજ મુજમાં. | |બતાવી દે હાવાં ગહન પ્રભુતા આજ મુજમાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+524 - Prabhuta | |||
|- | |||
| | |||
|Bataavi ten, pita, param madhuri preet sutamaan ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bataavi de haavaan param madhuri reet mujamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Bataavi ten taari gahan laghuta e ja sutamaan ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bataavi de haavaan gahan Prabhuta aaj mujamaan. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:23, 27 August 2013
૫૨૪ - પ્રભુતા
| બતાવી તેં, પિતા, પરમ મધુરી પ્રીત સુતમાં ! | |
| બતાવી દે હાવાં પરમ મધુરી રીત મુજમાં; | |
| બતાવી તેં તારી ગહન લઘુતા એ જ સુતમાં ! | |
| બતાવી દે હાવાં ગહન પ્રભુતા આજ મુજમાં. |
Phonetic English
| Bataavi ten, pita, param madhuri preet sutamaan ! | |
| Bataavi de haavaan param madhuri reet mujamaan; | |
| Bataavi ten taari gahan laghuta e ja sutamaan ! | |
| Bataavi de haavaan gahan Prabhuta aaj mujamaan. |