401: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૦૧ - તારનાર, મને દોર == {| |+૪૦૧ - તારનાર, મને દોર |- |૧ |તારનાર, મને દોરી લ..." |
|||
| Line 33: | Line 33: | ||
| | | | ||
|રાત કે આંસુ નથી જ્યાં, દોરી જા એવા દેશમાં. | |રાત કે આંસુ નથી જ્યાં, દોરી જા એવા દેશમાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+401 - Taarnaar, Mane Dor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Taarnaar, mane dori le, premthi dori le mane; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj paas mane bhay nathi, pritma rahish hoon taari. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Doraje, doraje, taarnaar, mane dori le; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanbhar paase rahi, taarnaar, mane dori le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Praanano aasharo che tu, tofaan thaay jyaare dukhnu; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhay nathi kai taari paas, taara par che maari aash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Taarnaar, ant lag mane dor, dori jaa bhavsaagar paar; | |||
|- | |||
| | |||
|Raat ke aansu nathi jyaa, dori jaa aeva deshma. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 20:17, 27 August 2013
૪૦૧ - તારનાર, મને દોર
| ૧ | તારનાર, મને દોરી લે, પ્રેમથી દોરી લે મને; |
| તુજ પાસ મને ભય નથી, પ્રીતમાં રહીશ હું તારી. | |
| ટેક: | દોરજે, દોરજે, તારનાર, મને દોરી લે; |
| જીવનભર પાસે રહી, તારનાર, મને દોરી લે. | |
| ૨ | પ્રાણનો આશરો છે તું, તોફાન થાય જ્યારે દુ:ખનું; |
| ભય નથી કંઈ તારી પાસ, તારા પર છે મારી આશ. | |
| ૩ | તારનાર, અંત લગ મને દોર, દોરી જા ભવસાગર પાર; |
| રાત કે આંસુ નથી જ્યાં, દોરી જા એવા દેશમાં. |
Phonetic English
| 1 | Taarnaar, mane dori le, premthi dori le mane; |
| Tuj paas mane bhay nathi, pritma rahish hoon taari. | |
| Tek: | Doraje, doraje, taarnaar, mane dori le; |
| Jeevanbhar paase rahi, taarnaar, mane dori le. | |
| 2 | Praanano aasharo che tu, tofaan thaay jyaare dukhnu; |
| Bhay nathi kai taari paas, taara par che maari aash. | |
| 3 | Taarnaar, ant lag mane dor, dori jaa bhavsaagar paar; |
| Raat ke aansu nathi jyaa, dori jaa aeva deshma. |