399: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ == {| |+૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ |- |૧ |યાત્રા માર..." |
|||
| Line 38: | Line 38: | ||
| | | | ||
|ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | |ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+399 - Aakhi Vaat Dise Che Isune | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yaatra maari che siyon bhani, aakhi vaat dise che Isune; | |||
|- | |||
| | |||
|Aa vaat prakaashe che ghani, aakhi vaat dise che Isune | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isune, Isune, haa, aakhi vaat dise che Isune. (2) | |||
|- | |||
|2 | |||
|Musaafar keva sukhi che ! Aakhi vaat dise che Isune; | |||
|- | |||
| | |||
|Dilaaso bhaari paame te, aakhi vaat dise che Isune | |||
|- | |||
|3 | |||
|Chadhe dukhona vaadad jo, aakhi vaat dise che Isune; | |||
|- | |||
| | |||
|Shodhe te desh jyaa nathi bho, aakhi vaat dise che Isune. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Po'chi sandhaa tyaa gaashe gaan, aakhi vaat dise che Isune; | |||
|- | |||
| | |||
|Gaajee raheshe aakaashi sthaan, aakhi vaat dise che Isune. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:43, 27 August 2013
૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ
| ૧ | યાત્રા મારી છે સિયોન ભણી, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| આ વાટ પ્રકાશે છે ઘણી, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ | |
| ટેક: | ઈસુ, ઈસુ, હા, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. (૨) |
| ૨ | મુસાફર કેવા સુખી છે ! આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| દિલાસો ભારી પામે તે, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ | |
| ૩ | ચઢે દુ:ખોનાં વાદળ જો, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| શોધે તે દેશ જ્યાં નથી ભો, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | |
| ૪ | પો'ચી સંધાં ત્યાં ગાશે ગાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. |
Phonetic English
| 1 | Yaatra maari che siyon bhani, aakhi vaat dise che Isune; |
| Aa vaat prakaashe che ghani, aakhi vaat dise che Isune | |
| Tek: | Isune, Isune, haa, aakhi vaat dise che Isune. (2) |
| 2 | Musaafar keva sukhi che ! Aakhi vaat dise che Isune; |
| Dilaaso bhaari paame te, aakhi vaat dise che Isune | |
| 3 | Chadhe dukhona vaadad jo, aakhi vaat dise che Isune; |
| Shodhe te desh jyaa nathi bho, aakhi vaat dise che Isune. | |
| 4 | Po'chi sandhaa tyaa gaashe gaan, aakhi vaat dise che Isune; |
| Gaajee raheshe aakaashi sthaan, aakhi vaat dise che Isune. |