491: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૯૧ - યુવાવસ્થામાં સ્વાર્પણ == {| |+૪૯૧ - યુવાવસ્થામાં સ્વાર્પણ |- | |૮ સ..." |
|||
| Line 70: | Line 70: | ||
| | | | ||
|હે સ્વામી, તુજ પાસ આવું છું. | |હે સ્વામી, તુજ પાસ આવું છું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+491 - Yuvaavasthaamaan Svaarpan | |||
|- | |||
| | |||
|8 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: R.C.H. 497. I. M. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Daniel Dahyabhai ane W. J. Hanna | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He yuvajana anmitra Khrist, | |||
|- | |||
| | |||
|Tun muj par raakhe chhe bahu preet, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj seva, mahima kaaje hun, | |||
|- | |||
| | |||
|Svaarpan karavaane aavun chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maj sukhi yuvaani vakhte, | |||
|- | |||
| | |||
|Vina vilambe ne harshe, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan, pratigya aapava hun, | |||
|- | |||
| | |||
|Namrata saathe aavun chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Nitya prakashamaan hun chaaleesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Nyaayana hakamaan koshish kareesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Poorn bale seva kareesh hun, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan gaalavaane aavun chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Svatantr tarun, balavaan chhun, | |||
|- | |||
| | |||
|At, nyaay ne tuj arthe Prabhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Bane tetalun karavaane hun, | |||
|- | |||
| | |||
|He svaami, tuj paas aavun chhun. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:32, 27 August 2013
૪૯૧ - યુવાવસ્થામાં સ્વાર્પણ
| ૮ સ્વરો | |
| Tune: R.C.H. 497. I. M. | |
| અનુ. : દાનિયેલ ડાહ્યાભાઈ અને ડબ્લ્યુ. જે. હાન્ના | |
| ૧ | હે યુવજના અન્મિત્ર ખ્રિસ્ત, |
| તું મુજ પર રાખે છે બહુ પ્રીત, | |
| તુજ સેવા, મહિમા કાજે હું, | |
| સ્વાર્પણ કરવાને આવું છું. | |
| ૨ | મજ સુખી યુવાની વખ્તે, |
| વિના વિલંબે ને હર્ષે, | |
| જીવન, પ્રતિજ્ઞા આપવા હું, | |
| નમ્રતા સાથે આવું છું. | |
| ૩ | નિત્ય પ્રકાશમાં હું ચાલીશ, |
| ન્યાયના હકમાં કોશિશ કરીશ, | |
| પૂર્ણ બળે સેવા કરીશ હું, | |
| જીવન ગાળવાને આવું છું. | |
| ૪ | સ્વતંત્ર તરુણ, બળવાન છું, |
| અત, ન્યાય ને તુજ અર્થે પ્રભુ, | |
| બને તેટલું કરવાને હું, | |
| હે સ્વામી, તુજ પાસ આવું છું. |
Phonetic English
| 8 Svaro | |
| Tune: R.C.H. 497. I. M. | |
| Anu. : Daniel Dahyabhai ane W. J. Hanna | |
| 1 | He yuvajana anmitra Khrist, |
| Tun muj par raakhe chhe bahu preet, | |
| Tuj seva, mahima kaaje hun, | |
| Svaarpan karavaane aavun chhun. | |
| 2 | Maj sukhi yuvaani vakhte, |
| Vina vilambe ne harshe, | |
| Jeevan, pratigya aapava hun, | |
| Namrata saathe aavun chhun. | |
| 3 | Nitya prakashamaan hun chaaleesh, |
| Nyaayana hakamaan koshish kareesh, | |
| Poorn bale seva kareesh hun, | |
| Jeevan gaalavaane aavun chhun. | |
| 4 | Svatantr tarun, balavaan chhun, |
| At, nyaay ne tuj arthe Prabhu, | |
| Bane tetalun karavaane hun, | |
| He svaami, tuj paas aavun chhun. |