485: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૮૫ - કેવી પ્રીત == {| |+૪૮૫ - કેવી પ્રીત |- | |૮, ૪, ૮, ૪, ૮, ૮, ૮, ૪ સ્વરો |- | |"O how He love..." |
|||
| Line 65: | Line 65: | ||
| | | | ||
|ત્યાં તમારી આત્મા રહેશે, કેવી પ્રીતિ. | |ત્યાં તમારી આત્મા રહેશે, કેવી પ્રીતિ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+485 - Kevi Preet | |||
|- | |||
| | |||
|8, 4, 8, 4, 8, 8, 8, 4 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"O how He loves !" | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : James Glassgo | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu baalakone paalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Ekek halavaanane sambhaalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashe jo aavava chaaho, | |||
|- | |||
| | |||
|To maaph maagi imaan laavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paapano sahu karo pastaavo, kevi preeti. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te tamaari araj maanashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Nabala, bhola dilane jaanashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Pote baalak thai aavya, | |||
|- | |||
| | |||
|Saine paapadandaathi bachaavya, | |||
|- | |||
| | |||
|Aavanaarane nathi dhamakaavya, kevi preeti. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te tamone nit sanbhaarashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Teno samarth haath sambhaalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Nishve te na bhooli jashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tamane te aanandamaan leshe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaan tamaari aatma raheshe, kevi preeti. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:22, 27 August 2013
૪૮૫ - કેવી પ્રીત
| ૮, ૪, ૮, ૪, ૮, ૮, ૮, ૪ સ્વરો | |
| "O how He loves !" | |
| અનુ. : જેમ્સ ગ્લાસગો | |
| ૧ | ઈસુ બાળકોને પાળશે, કેવી પ્રીતિ; |
| એકેક હલવાનને સંભાળશે, કેવી પ્રીતિ; | |
| આકાશે જો આવવા ચાહો, | |
| તો માફ માગી ઈમાન લાવો, | |
| પાપનો સહુ કરો પસ્તાવો, કેવી પ્રીતિ. | |
| ૨ | તે તમારી અરજ માનશે, કેવી પ્રીતિ; |
| નબળા, ભોળા દિલને જાણશે, કેવી પ્રીતિ; | |
| પોતે બાળક થઈ આવ્યા, | |
| સૈને પાપદંડાથી બચાવ્યા, | |
| આવનારને નથી ધમકાવ્યા, કેવી પ્રીતિ. | |
| ૩ | તે તમોને નિત સંભારશે, કેવી પ્રીતિ; |
| તેનો સમર્થ હાથ સંભાળશે, કેવી પ્રીતિ; | |
| નિશ્વે તે ન ભૂલી જશે, | |
| તમને તે આનંદમાં લેશે, | |
| ત્યાં તમારી આત્મા રહેશે, કેવી પ્રીતિ. |
Phonetic English
| 8, 4, 8, 4, 8, 8, 8, 4 Svaro | |
| "O how He loves !" | |
| Anu. : James Glassgo | |
| 1 | Isu baalakone paalashe, kevi preeti; |
| Ekek halavaanane sambhaalashe, kevi preeti; | |
| Aakaashe jo aavava chaaho, | |
| To maaph maagi imaan laavo, | |
| Paapano sahu karo pastaavo, kevi preeti. | |
| 2 | Te tamaari araj maanashe, kevi preeti; |
| Nabala, bhola dilane jaanashe, kevi preeti; | |
| Pote baalak thai aavya, | |
| Saine paapadandaathi bachaavya, | |
| Aavanaarane nathi dhamakaavya, kevi preeti. | |
| 3 | Te tamone nit sanbhaarashe, kevi preeti; |
| Teno samarth haath sambhaalashe, kevi preeti; | |
| Nishve te na bhooli jashe, | |
| Tamane te aanandamaan leshe, | |
| Tyaan tamaari aatma raheshe, kevi preeti. |