480: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૮૦ - રાતની વેળાએ પ્રાર્થના == {| |+૪૮૦ - રાતની વેળાએ પ્રાર્થના |- |૧ |પા..." |
|||
| Line 29: | Line 29: | ||
| | | | ||
|તે વાસે આનંદ કરી જી, જોઉં શ્રેષ્ઠ મનોહર ધામ. | |તે વાસે આનંદ કરી જી, જોઉં શ્રેષ્ઠ મનોહર ધામ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+480 - Raatani Velaae Praarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paalak Isu, paal mane jeev, tun sambhaalak chhe karunaal; | |||
|- | |||
| | |||
|Aashish de muj vaat suni ji, aa nish dhar tuj naanun baal. | |||
|- | |||
| | |||
|Andhaara vikaraal vikhe ji, raheje tuj bachchaani paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Ajavaala lag paal mane ji, poorn ja kar rakshaani aash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sahu aparaadh mataadi de ji, aap kshamaanun shaant sujaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv sagaan ne sneheene ji, de vaare varadaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Maran pachhi sukhalok vikhe ji, aap mane tuj paase thaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Te vaase anand kari ji, joun shreshth manohar dhaam. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:16, 27 August 2013
૪૮૦ - રાતની વેળાએ પ્રાર્થના
| ૧ | પાળક ઈસુ, પાળ મને જીવ, તું સંભાળક છે કરુણાળ; |
| આશિષ દે મુજ વાત સુણી જી, આ નિશ ધર તુજ નાનું બાળ. | |
| અંધારા વિકરાળ વિખે જી, રહેજે તુજ બચ્ચાની પાસ; | |
| અજવાળા લગ પાળ મને જી, પૂર્ણ જ કર રક્ષાની આશ. | |
| ૨ | સહુ અપરાધ મટાડી દે જી, આપ ક્ષમાનું શાંત સુજાણ; |
| સર્વ સગાં ને સ્નેહીને જી, દે વારે વરદાન. | |
| મરણ પછી સુખલોક વિખે જી, આપ મને તુજ પાસે ઠામ; | |
| તે વાસે આનંદ કરી જી, જોઉં શ્રેષ્ઠ મનોહર ધામ. |
Phonetic English
| 1 | Paalak Isu, paal mane jeev, tun sambhaalak chhe karunaal; |
| Aashish de muj vaat suni ji, aa nish dhar tuj naanun baal. | |
| Andhaara vikaraal vikhe ji, raheje tuj bachchaani paas; | |
| Ajavaala lag paal mane ji, poorn ja kar rakshaani aash. | |
| 2 | Sahu aparaadh mataadi de ji, aap kshamaanun shaant sujaan; |
| Sarv sagaan ne sneheene ji, de vaare varadaan. | |
| Maran pachhi sukhalok vikhe ji, aap mane tuj paase thaam; | |
| Te vaase anand kari ji, joun shreshth manohar dhaam. |