478: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૭૮ - સ્તુતિ હો હરદમ ! == {| |+૪૭૮ - સ્તુતિ હો હરદમ ! |- | |૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો ને ટેક..." |
|||
| Line 68: | Line 68: | ||
| | | | ||
|આખરે પહોંચું સ્વર્ગે જે વાર, સ્તુતિ હો હરદમ. | |આખરે પહોંચું સ્વર્ગે જે વાર, સ્તુતિ હો હરદમ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+478 - Stuti Ho Haradam ! | |||
|- | |||
| | |||
|9, 9, 9, 5 Svaro Ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"Down at the cross" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: C. I. 226 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Lakshmibahen Devahibhai | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Kaadhava muj paaparoopi vish tamaam Prabhu Isu aavyo dukhane thaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambh sahi tene deedho aaraam, stuti ho haradam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Atuti ho haradam, stuti ho haradam, | |||
|- | |||
| | |||
|Stambh sahi tene deedho aaraam, stuti ho haradam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kaalavari par thayo te kurabaan rudhirani dhaarathi chhe aashishadaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Paapi shuddh thaay temaan kari snaan, stuti ho haradam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kevi ajaayab anupam preet, paapi kaaje thayo praayashvitt ! | |||
|- | |||
| | |||
|Mukat kare nij lohi thaki j, stuti ho haradam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Vethi maranano kadavo maar, Prabhu Khriste kholyun svargi dvaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Aash achal ne adbhut uddhaar, stuti ho haradam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|He Prabhu, karaje maaro uddhaar, aa jagat maanhe tun tha doranaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakhare pahonchun svarge je vaar, stuti ho haradam. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:14, 27 August 2013
૪૭૮ - સ્તુતિ હો હરદમ !
| ૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો ને ટેક | |
| "Down at the Cross" | |
| Tune: C. I. 226 | |
| અનુ. : લક્ષ્મીબહેન દેવહીભાઈ | |
| ૧ | કાઢવા મુજ પાપરૂપી વિષ તમામ પ્રભુ ઈસુ આવ્યો દુ:ખને ઠામ; |
| સ્તંભ સહી તેણે દીધો આરામ, સ્તુતિ હો હરદમ. | |
| ટેક: | અતુતિ હો હરદમ, સ્તુતિ હો હરદમ, |
| સ્તંભ સહી તેણે દીધો આરામ, સ્તુતિ હો હરદમ. | |
| ૨ | કાલવરી પર થયો તે કુરબાન રુધિરની ધારથી છે આશિષદાન, |
| પાપી શુદ્ધ થાય તેમાં કરી સ્નાન, સ્તુતિ હો હરદમ. | |
| ૩ | કેવી અજાયબ અનુપમ પ્રીત, પાપી કાજે થયો પ્રાયશ્વિત્ત ! |
| મુકત કરે નિજ લોહી થકી જ, સ્તુતિ હો હરદમ. | |
| ૪ | વેઠી મરણનો કડવો માર, પ્રભુ ખ્રિસ્તે ખોલ્યું સ્વર્ગી દ્વાર, |
| આશ અચળ ને અદ્ભુત ઉદ્ધાર, સ્તુતિ હો હરદમ. | |
| ૫ | હે પ્રભુ, કરજે મારો ઉદ્ધાર, આ જગત માંહે તું થા દોરનાર. |
| આખરે પહોંચું સ્વર્ગે જે વાર, સ્તુતિ હો હરદમ. |
Phonetic English
| 9, 9, 9, 5 Svaro Ne Tek | |
| "Down at the cross" | |
| Tune: C. I. 226 | |
| Anu. : Lakshmibahen Devahibhai | |
| 1 | Kaadhava muj paaparoopi vish tamaam Prabhu Isu aavyo dukhane thaam; |
| Stambh sahi tene deedho aaraam, stuti ho haradam. | |
| Tek: | Atuti ho haradam, stuti ho haradam, |
| Stambh sahi tene deedho aaraam, stuti ho haradam. | |
| 2 | Kaalavari par thayo te kurabaan rudhirani dhaarathi chhe aashishadaan, |
| Paapi shuddh thaay temaan kari snaan, stuti ho haradam. | |
| 3 | Kevi ajaayab anupam preet, paapi kaaje thayo praayashvitt ! |
| Mukat kare nij lohi thaki j, stuti ho haradam. | |
| 4 | Vethi maranano kadavo maar, Prabhu Khriste kholyun svargi dvaar, |
| Aash achal ne adbhut uddhaar, stuti ho haradam. | |
| 5 | He Prabhu, karaje maaro uddhaar, aa jagat maanhe tun tha doranaar. |
| Aakhare pahonchun svarge je vaar, stuti ho haradam. |