434: Difference between revisions

Line 126: Line 126:
|8
|8
|Sarv sadgunomaan vraddhi paamajo, jemaan sat vishvaas janaay; Prabhu.
|Sarv sadgunomaan vraddhi paamajo, jemaan sat vishvaas janaay; Prabhu.
9
|-
|
|-
|9
|Taari sarv sabha vishe maageeye, sat bhaktimaan vadho sadaay; Prabhu.
|Taari sarv sabha vishe maageeye, sat bhaktimaan vadho sadaay; Prabhu.
|-
|-