360: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૬૦ - શું તમે શુધ્ડ્ર == {| |+૩૬૦ - શું તમે શુધ્ડ્ર |- |૧ |સફાઈ પામવા ખ્રિસ..." |
|||
| Line 57: | Line 57: | ||
| | | | ||
|સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+360 - Shun tame shudhdr | |||
|- | |||
|1 | |||
|Saphaai paamava Khristani paase aavya chho ? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shun haal vishvaas pooro te par raakho chho? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Nahaaya chho loheemaan? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shun tamaara vastr kalank vina chhe? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shun tame roj chaalo chho Isuni saath? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shun Isu par vishvaas raakho chho dinaraat? | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapanaan melaan vastr tame taji do, | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamo re Khristana loheethi. | |||
|- | |||
| | |||
|Ashuddh aatma maate vahe chhe jharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Saphaai paamo re Khristana loheethi? | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:56, 26 August 2013
૩૬૦ - શું તમે શુધ્ડ્ર
| ૧ | સફાઈ પામવા ખ્રિસ્તની પાસે આવ્યા છો ? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું હાલ વિશ્વાસ પૂરો તે પર રાખો છો? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ટેક: | નહાયા છો લોહીમાં? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું તમારા વસ્ત્ર કલંક વિના છે? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ૨ | શું તમે રોજ ચાલો છો ઈસુની સાથ? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું ઈસુ પર વિશ્વાસ રાખો છો દિનરાત? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ૩ | પાપનાં મેલાં વસ્ત્ર તમે તજી દો, |
| સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી. | |
| અશુદ્ધ આત્મા માટે વહે છે ઝરો, | |
| સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? |
Phonetic English
| 1 | Saphaai paamava Khristani paase aavya chho ? |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| Shun haal vishvaas pooro te par raakho chho? | |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| Tek: | Nahaaya chho loheemaan? |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| Shun tamaara vastr kalank vina chhe? | |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| 2 | Shun tame roj chaalo chho Isuni saath? |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| Shun Isu par vishvaas raakho chho dinaraat? | |
| Saphaai paamya shun Khristana loheethi? | |
| 3 | Paapanaan melaan vastr tame taji do, |
| Saphaai paamo re Khristana loheethi. | |
| Ashuddh aatma maate vahe chhe jharo, | |
| Saphaai paamo re Khristana loheethi? |