358: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૫૮ - આશિષની વૃષ્ટિ == {| |+૩૫૮ - આશિષની વૃષ્ટિ |- |૧ |"આશિષની વૃષ્ટિ થશે," ..." |
|||
| Line 41: | Line 41: | ||
| | | | ||
|જ્યારે તને નમી ભાવે કરીએ પાપો કબૂલ. | |જ્યારે તને નમી ભાવે કરીએ પાપો કબૂલ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+358 - Aashishani Vrashti | |||
|- | |||
|1 | |||
|"Aashishani vrashti thashe," vachan prabhunun chhe khaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Aanandi vela aavashe, traataathi amo paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Vrashti thashe, eni chhe bahu jaroor: | |||
|- | |||
| | |||
|Chhaantaathi trapti nahi thashe, de amane vrashti bharapoor. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|"Aashishani vrashti thashe," thava sajeevan kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu jagyaao bheenji jashe, thashe vrashtino avaaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|"Aashishani vrashti thashe," aave amaara par; | |||
|- | |||
| | |||
|Jethi sukaayanun jashe, vachan aa poorun kar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aashishani vrashti aave, amaara par atul, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare tane nami bhaave kareeye paapo kabool. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:53, 26 August 2013
૩૫૮ - આશિષની વૃષ્ટિ
| ૧ | "આશિષની વૃષ્ટિ થશે," વચન પ્રભુનું છે ખાસ; |
| આનંદી વેળા આવશે, ત્રાતાથી અમો પાસ. | |
| ટેક: | વૃષ્ટિ થશે, એની છે બહુ જરૂર: |
| છાંટાથી તૃપ્તિ નહિ થશે, દે અમને વૃષ્ટિ ભરપૂર. | |
| ૨ " | આશિષની વૃષ્ટિ થશે," થવા સજીવન કાજ; |
| સહુ જગ્યાઓ ભીંજી જશે, થશે વૃષ્ટિનો અવાજ. | |
| ૩ " | આશિષની વૃષ્ટિ થશે," આવે અમારા પર; |
| જેથી સુકાયણું જશે, વચન આ પૂરું કર. | |
| ૪ | આશિષની વૃષ્ટિ આવે, અમારા પર અતુલ, |
| જ્યારે તને નમી ભાવે કરીએ પાપો કબૂલ. |
Phonetic English
| 1 | "Aashishani vrashti thashe," vachan prabhunun chhe khaas; |
| Aanandi vela aavashe, traataathi amo paas. | |
| Tek: | Vrashti thashe, eni chhe bahu jaroor: |
| Chhaantaathi trapti nahi thashe, de amane vrashti bharapoor. | |
| 2 | "Aashishani vrashti thashe," thava sajeevan kaaj; |
| Sahu jagyaao bheenji jashe, thashe vrashtino avaaj. | |
| 3 | "Aashishani vrashti thashe," aave amaara par; |
| Jethi sukaayanun jashe, vachan aa poorun kar. | |
| 4 | Aashishani vrashti aave, amaara par atul, |
| Jyaare tane nami bhaave kareeye paapo kabool. |