340: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 57: | Line 57: | ||
| | | | ||
|દુ:ખ વેઠીને તારી પાછળ ચાલીશું. | |દુ:ખ વેઠીને તારી પાછળ ચાલીશું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+340 - Hun Khristani Paachhal Chaaleesh | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jyaare yuddh kathan laage ne veri kare jor, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, thake aagevaan ne amane aagal dore; | |||
|- | |||
| | |||
|Jokhamavaali jagaaomaan tane jhaaleeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Chinta taji taari paachhal chaaleeshun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Paachhal, paachhal, taari paachhal chaaleesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau jaga, jyaan hoy tyaan, paachhal chaaleesh hun; | |||
|- | |||
| | |||
|Paachhal, paachhal, taari paachhal chaaleesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaan jyaan dori leshe, paachhal chaalanaar chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Namoono ten aapyo amane bhaare kasht vethi, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate je tun kahe chhe te kareeshun khusheethi; | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro namoono laeene aagya paaleeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti thaki taari paachhal chaaleeshu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Keval monni preeti ame karavaanaan nathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaam amaarun joi beeja poorashe shaahedi; | |||
|- | |||
| | |||
|Devanun kaam karavaamaan poorun man pan raakheeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Dukh vetheene taari paachhal chaaleeshun. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:23, 26 August 2013
૩૪૦ - હું ખ્રિસ્તની પાછળ ચાલીશ
| ૧ | જ્યારે યુદ્ધ કઠણ લાગે ને વેરી કરે જોર, |
| ઈસુ, થકે આગેવાન ને અમને આગળ દોરે; | |
| જોખમવાળી જગાઓમાં તને ઝાલીશું, | |
| ચિંતા તજી તારી પાછળ ચાલીશું. | |
| ટેક: | પાછળ, પાછળ, તારી પાછળ ચાલીશ, |
| સૌ જગા, જ્યાં હોય ત્યાં, પાછળ ચાલીશ હું; | |
| પાછળ, પાછળ, તારી પાછળ ચાલીશ, | |
| જ્યાં જ્યાં દોરી લેશે, પાછળ ચાલનાર છું. | |
| ૨ | નમૂનો તેં આપ્યો અમને ભારે કષ્ટ વેઠી, |
| માટે જે તું કહે છે તે કરીશું ખુશીથી; | |
| તારો નમૂનો લઈને આજ્ઞા પાળીશું, | |
| પ્રીતિ થકી તારી પાછળ ચાલીશુ. | |
| ૩ | કેવળ મોંની પ્રીતિ અમે કરવાનાં નથી, |
| કામ અમારું જોઈ બીજા પૂરશે શાહેદી; | |
| દેવનું કામ કરવામાં પૂરું મન પણ રાખીશું, | |
| દુ:ખ વેઠીને તારી પાછળ ચાલીશું. |
Phonetic English
| 1 | Jyaare yuddh kathan laage ne veri kare jor, |
| Isu, thake aagevaan ne amane aagal dore; | |
| Jokhamavaali jagaaomaan tane jhaaleeshun, | |
| Chinta taji taari paachhal chaaleeshun. | |
| Tek: | Paachhal, paachhal, taari paachhal chaaleesh, |
| Sau jaga, jyaan hoy tyaan, paachhal chaaleesh hun; | |
| Paachhal, paachhal, taari paachhal chaaleesh, | |
| Jyaan jyaan dori leshe, paachhal chaalanaar chhun. | |
| 2 | Namoono ten aapyo amane bhaare kasht vethi, |
| Maate je tun kahe chhe te kareeshun khusheethi; | |
| Taaro namoono laeene aagya paaleeshun, | |
| Preeti thaki taari paachhal chaaleeshu. | |
| 3 | Keval monni preeti ame karavaanaan nathi, |
| Kaam amaarun joi beeja poorashe shaahedi; | |
| Devanun kaam karavaamaan poorun man pan raakheeshun, | |
| Dukh vetheene taari paachhal chaaleeshun. |