337: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૩૭ - ઈસુને માટે જીવવું == {| |+૩૩૭ - ઈસુને માટે જીવવું |- |ટેક: |ઈસુ, તારે ..." |
|||
| Line 25: | Line 25: | ||
| | | | ||
|તોય, ઈસુ, તુજને નહિ કદીએ તજીશું. ઈસુ. | |તોય, ઈસુ, તુજને નહિ કદીએ તજીશું. ઈસુ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+337 - Isune Maate Jeevavun | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu, taare kaaje ame sarvada jeeveeshun; | |||
|- | |||
| | |||
|Taare kaaje, taare kaaje ame jeeveeshun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Mitro ane snehi badha jo taji de amane kada, | |||
|- | |||
| | |||
|Toy, prabhu, tujane sada preme bhajeeshun. Isu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vinaashi aa jagamaan bhale sankato ne mot male, | |||
|- | |||
| | |||
|Toy, Isu, tujane nahi kadeeye tajeeshun. Isu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:19, 26 August 2013
૩૩૭ - ઈસુને માટે જીવવું
| ટેક: | ઈસુ, તારે કાજે અમે સર્વદા જીવીશું; |
| તારે કાજે, તારે કાજે અમે જીવીશું. | |
| ૧ | મિત્રો અને સ્નેહી બધા જો તજી દે અમને કદા, |
| તોય, પ્રભુ, તુજને સદા પ્રેમે ભજીશું. ઈસુ. | |
| ૨ | વિનાશી આ જગમાં ભલે સંકટો ને મોત મળે, |
| તોય, ઈસુ, તુજને નહિ કદીએ તજીશું. ઈસુ. |
Phonetic English
| Tek: | Isu, taare kaaje ame sarvada jeeveeshun; |
| Taare kaaje, taare kaaje ame jeeveeshun. | |
| 1 | Mitro ane snehi badha jo taji de amane kada, |
| Toy, prabhu, tujane sada preme bhajeeshun. Isu. | |
| 2 | Vinaashi aa jagamaan bhale sankato ne mot male, |
| Toy, Isu, tujane nahi kadeeye tajeeshun. Isu. |