330: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૩૦ - સ્વાર્પણ == {| |+૩૩૦ - સ્વાર્પણ |- |૧ |પૂર્વ દિશાથી માગીઓ આવ્યા શુભ..." |
|||
| Line 49: | Line 49: | ||
| | | | ||
|અર્પણો તું વાપરજે, સ્વામી, સેવામાં તારી સારી રે. પૂર્વ. | |અર્પણો તું વાપરજે, સ્વામી, સેવામાં તારી સારી રે. પૂર્વ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+330 - Svaarpan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Poorv dishaathi maageeo aavya shubhashubh arpano laeene re; | |||
|- | |||
| | |||
|Kchan, bol ne lobaan aprya traataani paase jaeene re. Poorv. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|He prabhu, amo arpano laeene, aaveeye paase taari re; | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, dhananun arpan kareeye, leje, prabhu, tun sveekaari re. Poorv. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Am haiyaanun arpan kareeye, karaje tun temaan vaaso re; | |||
|- | |||
| | |||
|Haath ane pag arpeeye tujane, ganaje tun taara daaso re. Poorv. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jeebh tanun am arpan karata stuti kareeye taari re; | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti karanti aa jeebh amaari leje, prabhu, tu sveekaari re. Poorv. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Aankho tanun am arpan kareeye lekhone vaanchava kaaje re; | |||
|- | |||
| | |||
|Buddhi ane sahu shakti to daeeye arpan karataan aaje re. Poorv. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Karuna kareene o traata, amaara arpan leke sveekaari re; | |||
|- | |||
| | |||
|Arpano tun vaaparaje, svaami, sevaamaan taari saari re. Poorv. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 12:11, 26 August 2013
૩૩૦ - સ્વાર્પણ
| ૧ | પૂર્વ દિશાથી માગીઓ આવ્યા શુભશુભ અર્પણો લઈને રે; |
| ક્ચન, બોળ ને લોબાન અપ્ર્યા ત્રાતાની પાસે જઈને રે. પૂર્વ. | |
| ૨ | હે પ્રભુ, અમો અર્પણો લઈને, આવીએ પાસે તારી રે; |
| તન, મન, ધનનું અર્પણ કરીએ, લેજે, પ્રભુ, તું સ્વીકારી રે. પૂર્વ. | |
| ૩ | અમ હૈયાનું અર્પણ કરીએ, કરજે તું તેમાં વાસો રે; |
| હાથ અને પગ અર્પીએ તુજને, ગણજે તું તારા દાસો રે. પૂર્વ. | |
| ૪ | જીભ તણું અમ અર્પણ કરતા સ્તુતિ કરીએ તારી રે; |
| સ્તુતિ કરંતી આ જીભ અમારી લેજે, પ્રભુ, તુ સ્વીકારી રે. પૂર્વ. | |
| ૫ | આંખો તણું અમ અર્પણ કરીએ લેખોને વાંચવા કાજે રે; |
| બુદ્ધિ અને સહુ શક્તિ તો દઈએ અર્પણ કરતાં આજે રે. પૂર્વ. | |
| ૬ | કરુણા કરીને ઓ ત્રાતા, અમારા અર્પણ લેકે સ્વીકારી રે; |
| અર્પણો તું વાપરજે, સ્વામી, સેવામાં તારી સારી રે. પૂર્વ. |
Phonetic English
| 1 | Poorv dishaathi maageeo aavya shubhashubh arpano laeene re; |
| Kchan, bol ne lobaan aprya traataani paase jaeene re. Poorv. | |
| 2 | He prabhu, amo arpano laeene, aaveeye paase taari re; |
| Tan, man, dhananun arpan kareeye, leje, prabhu, tun sveekaari re. Poorv. | |
| 3 | Am haiyaanun arpan kareeye, karaje tun temaan vaaso re; |
| Haath ane pag arpeeye tujane, ganaje tun taara daaso re. Poorv. | |
| 4 | Jeebh tanun am arpan karata stuti kareeye taari re; |
| Stuti karanti aa jeebh amaari leje, prabhu, tu sveekaari re. Poorv. | |
| 5 | Aankho tanun am arpan kareeye lekhone vaanchava kaaje re; |
| Buddhi ane sahu shakti to daeeye arpan karataan aaje re. Poorv. | |
| 6 | Karuna kareene o traata, amaara arpan leke sveekaari re; |
| Arpano tun vaaparaje, svaami, sevaamaan taari saari re. Poorv. |