327: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ == {| |+૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ |- |ટેક: |દે એવું વરદાન, દ..." |
|||
| Line 43: | Line 43: | ||
| | | | ||
|ધન્ય તુજ વિધાન. | |ધન્ય તુજ વિધાન. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+327 - De Varadaan, Dayaalu | |||
Tek: | |||
|De evun varadaan, dayaalu (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Ke janmabhar hun taaro thaaun baalak ramy nahaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jemaan taarun thaaye maan, dayaalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je tane ruche te karaavavaani de ichchha, de gyaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti neetinun sthaan, dayaalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj aatma laavi najeek karo do, | |||
|- | |||
| | |||
|Majane sauky nidhaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Premane na parimaan, taara te, | |||
|- | |||
| | |||
|Te preme tuja-ma aatmaano pooran aashray jaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Majane kare chhe samaan, nirantar, | |||
|- | |||
| | |||
|E adhikaadhik mane najadeek laave; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya tuj vidhaan. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 12:06, 26 August 2013
૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ
| ટેક: | દે એવું વરદાન, દયાળુ (૨) |
| કે જન્મભર હું તારો થાઉં બાળક રમ્ય નહાન. | |
| ૧ | જેમાં તારું થાયે માન, દયાળુ, |
| જે તને રુચે તે કરાવવાની દે ઈચ્છા, દે જ્ઞાન; | |
| પ્રીતિ નીતિનું સ્થાન, દયાળુ, | |
| તુજ આત્મા લાવી નજીક કરો દો, | |
| મજને સૌક્ય નિધાન. | |
| ૨ | પ્રેમને ન પરિમાણ, તારા તે, |
| તે પ્રેમે તુજ-મા આત્માનો પૂરણ આશ્રય જાણ. | |
| મજને કરે છે સમાન, નિરંતર, | |
| એ અધિકાધિક મને નજદીક લાવે; | |
| ધન્ય તુજ વિધાન. |
Phonetic English
| De evun varadaan, dayaalu (2) | |
| Ke janmabhar hun taaro thaaun baalak ramy nahaan. | |
| 1 | Jemaan taarun thaaye maan, dayaalu, |
| Je tane ruche te karaavavaani de ichchha, de gyaan; | |
| Preeti neetinun sthaan, dayaalu, | |
| Tuj aatma laavi najeek karo do, | |
| Majane sauky nidhaan. | |
| 2 | Premane na parimaan, taara te, |
| Te preme tuja-ma aatmaano pooran aashray jaan. | |
| Majane kare chhe samaan, nirantar, | |
| E adhikaadhik mane najadeek laave; | |
| Dhanya tuj vidhaan. |