318: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૧૮ - સત્યની વહાર માટે વિનંતી == {| |+૩૧૮ - સત્યની વહાર માટે વિનંતી |- |ટે..." |
|||
| Line 31: | Line 31: | ||
|૫ | |૫ | ||
|અસત તણો પરિહાર કરાવી સત્ય તણો જય કરજો રે. હે. | |અસત તણો પરિહાર કરાવી સત્ય તણો જય કરજો રે. હે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+318 - Satyani Vahaar Maate Vinanti | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|He satasvaami, satana beli, satyani va're chadhajo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Asat jagatamaan ati ghanun chhe, satamaan pag muj dharajo re. He. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pal pal amane asat nade chhe, bhay tenun to harajo re. He | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bole, chaale, gupt vichaare, mam sange sancharajo re. He. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Paarakh satani kaanchan sarakhi agan bhaththeemaan karajo re. He. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Asat tano parihaar karaavi satya tano jay karajo re. He. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:18, 26 August 2013
૩૧૮ - સત્યની વહાર માટે વિનંતી
| ટેક: | હે સતસ્વામી, સતના બેલી, સત્યની વા'રે ચઢજો રે. |
| ૧ | અસત જગતમાં અતિ ઘણું છે, સતમાં પગ મુજ ધરજો રે. હે. |
| ૨ | પળ પળ અમને અસત નડે છે, ભય તેનું તો હરજો રે. હે |
| ૩ | બોલે, ચાલે, ગુપ્ત વિચારે, મમ સંગે સંચરજો રે. હે. |
| ૪ | પારખ સતની કાંચન સરખી અગન ભઠ્ઠીમાં કરજો રે. હે. |
| ૫ | અસત તણો પરિહાર કરાવી સત્ય તણો જય કરજો રે. હે. |
Phonetic English
| Tek: | He satasvaami, satana beli, satyani va're chadhajo re. |
| 1 | Asat jagatamaan ati ghanun chhe, satamaan pag muj dharajo re. He. |
| 2 | Pal pal amane asat nade chhe, bhay tenun to harajo re. He |
| 3 | Bole, chaale, gupt vichaare, mam sange sancharajo re. He. |
| 4 | Paarakh satani kaanchan sarakhi agan bhaththeemaan karajo re. He. |
| 5 | Asat tano parihaar karaavi satya tano jay karajo re. He. |