302: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૦૨ – નવું મન == {| |+૩૦૨ - નવું મન |- |૧ |ઈસુ, સામર્થ તારું મન નવું કરનારુ..." |
|||
| Line 41: | Line 41: | ||
| | | | ||
|મારું મન બદલાવે ને નવું કરાવે. | |મારું મન બદલાવે ને નવું કરાવે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+302 - Navun Man | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu, saamarth taarun man navun karanaarun, | |||
|- | |||
| | |||
|Maarun man badalaave ne navun karaave; | |||
|- | |||
| | |||
|Vhaalaan paapathi pharea, taari ichchha karava, | |||
|- | |||
| | |||
|Navo bhaav karaave, namrata upajaave. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mujane naano jaanun, beejaan motaan maanun, | |||
|- | |||
| | |||
|Pote thodun maagun, beejaanone aapun; | |||
|- | |||
| | |||
|Garv manathi kaadhi, potaapanun paadi, | |||
|- | |||
| | |||
|Man udaar karaavo, dayaamaan chalaavo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Taara maargo jhaalun, taare pagale chaalun, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate shakti aapo, satane maarge sthaapo; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, shakit taari man navun karanaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Maarun man badalaave ne navun karaave. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 09:32, 26 August 2013
૩૦૨ – નવું મન
| ૧ | ઈસુ, સામર્થ તારું મન નવું કરનારું, |
| મારું મન બદલાવે ને નવું કરાવે; | |
| વ્હાલાં પાપથી ફરેાા, તારી ઈચ્છા કરવા, | |
| નવો ભાવ કરાવે, નમ્રતા ઉપજાવે. | |
| ૨ | મુજને નાનો જાણું, બીજાં મોટાં માનું, |
| પોતે થોડું માગું, બીજાંઓને આપું; | |
| ગર્વ મનથી કાઢી, પોતાપણું પાડી, | |
| મન ઉદાર કરાવો, દયામાં ચલાવો. | |
| ૩ | તારા માર્ગો ઝાલું, તારે પગલે ચાલું, |
| માટે શક્તિ આપો, સતને માર્ગે સ્થાપો; | |
| ઈસુ, શકિત તારી મન નવું કરનારી, | |
| મારું મન બદલાવે ને નવું કરાવે. |
Phonetic English
| 1 | Isu, saamarth taarun man navun karanaarun, |
| Maarun man badalaave ne navun karaave; | |
| Vhaalaan paapathi pharea, taari ichchha karava, | |
| Navo bhaav karaave, namrata upajaave. | |
| 2 | Mujane naano jaanun, beejaan motaan maanun, |
| Pote thodun maagun, beejaanone aapun; | |
| Garv manathi kaadhi, potaapanun paadi, | |
| Man udaar karaavo, dayaamaan chalaavo. | |
| 3 | Taara maargo jhaalun, taare pagale chaalun, |
| Maate shakti aapo, satane maarge sthaapo; | |
| Isu, shakit taari man navun karanaari, | |
| Maarun man badalaave ne navun karaave. |