253: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૫૩ - ઈસુ તારે છે == {| |+૨૫૩ - ઈસુ તારે છે |- |ટેક: |બોલો હાલેલૂયા ! ઈસુ તાર..." |
|||
| Line 50: | Line 50: | ||
| | | | ||
|આજ્ઞા તેની પાળો ને વિશ્વાસુ થઈ ચાલો. હાલેલૂયા ! | |આજ્ઞા તેની પાળો ને વિશ્વાસુ થઈ ચાલો. હાલેલૂયા ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+253 - Isu Taare Chhe | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Bolo haalelooya ! Isu taare chhe ! Bolo haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paapeeno taaranaar chhe prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Karo teni bhakti ne jaano teni shakti. Haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khari shaanti de chhe prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Manamaan te aavyo ke jato rahyo sandeh. Haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aakha jag kaaje mooo prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghoramaanthi oothayo te taaravaane maate. Haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aaveene maano haal prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Kadi nahi pastaasho ane khacheet bachi jasho. Haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Raaja aapano chhe prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Aagya teni paalo ne vishvaasu thai chaalo. Haaleluyaa ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:56, 26 August 2013
૨૫૩ - ઈસુ તારે છે
| ટેક: | બોલો હાલેલૂયા ! ઈસુ તારે છે ! બોલો હાલેલૂયા ! |
| ૧ | પાપીનો તારનાર છે પ્રભુ ઈસુ, |
| કરો તેની ભક્તિ ને જાણો તેની શક્તિ. હાલેલૂયા ! | |
| ૨ | ખરી શાંતિ દે છે પ્રભુ ઈસુ, |
| મનમાં તે આવ્યો કે જતો રહ્યો સંદેહ. હાલેલૂયા ! | |
| ૩ | આખા જગ કાજે મૂઓ પ્રભુ ઈસુ, |
| ઘોરમાંથી ઊઠયો તે તારવાને માટે. હાલેલૂયા ! | |
| ૪ | આવીને માનો હાલ પ્રભુ ઈસુ, |
| કદી નહિ પસ્તાશો અને ખચીત બચી જશો. હાલેલૂયા ! | |
| ૫ | રાજા આપણો છે પ્રભુ ઈસુ, |
| આજ્ઞા તેની પાળો ને વિશ્વાસુ થઈ ચાલો. હાલેલૂયા ! |
Phonetic English
| Tek: | Bolo haalelooya ! Isu taare chhe ! Bolo haaleluyaa ! |
| 1 | Paapeeno taaranaar chhe prabhu Isu, |
| Karo teni bhakti ne jaano teni shakti. Haaleluyaa ! | |
| 2 | Khari shaanti de chhe prabhu Isu, |
| Manamaan te aavyo ke jato rahyo sandeh. Haaleluyaa ! | |
| 3 | Aakha jag kaaje mooo prabhu Isu, |
| Ghoramaanthi oothayo te taaravaane maate. Haaleluyaa ! | |
| 4 | Aaveene maano haal prabhu Isu, |
| Kadi nahi pastaasho ane khacheet bachi jasho. Haaleluyaa ! | |
| 5 | Raaja aapano chhe prabhu Isu, |
| Aagya teni paalo ne vishvaasu thai chaalo. Haaleluyaa ! |