246: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૨૪૬ - ઈસુને શરણે આવો== {| |+૨૪૬ - ઈસુને શરણે આવો |- |કર્તા: |કા. મા. રત્નગ્રા..." |
|||
| Line 65: | Line 65: | ||
| | | | ||
|તેનું મુક્તિદાતા નામ રે વહેલા આવજો. | |તેનું મુક્તિદાતા નામ રે વહેલા આવજો. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+246 - Isune Sharane Aavo | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|K. M. Ratnagrahi | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te de chhe mukitadaan re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te de chhe svargi gyaan re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te shaantino daataar re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te chaahe chhe uddhaar re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Sahumaanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te nahi kaadhe niraash re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te de chhe shubh aash re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te aavyo paapi kaaj re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|8 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Re taaranano din aaj re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|9 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Te leshe svargi dhaam re vahela aavajo. | |||
|- | |||
|10 | |||
|Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenun muktidaata naam re vahela aavajo. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:42, 26 August 2013
૨૪૬ - ઈસુને શરણે આવો
| કર્તા: | કા. મા. રત્નગ્રાહી |
| ૧ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે દે છે મુકિતદાન રે વહેલા આવજો. | |
| ૨ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે દે છે સ્વર્ગી જ્ઞાન રે વહેલા આવજો. | |
| ૩ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે શાંતિનો દાતાર રે વહેલા આવજો. | |
| ૪ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે ચાહે છે ઉદ્ધાર રે વહેલા આવજો. | |
| ૫ | સહુમાનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે નહિ કાઢે નિરાશ રે વહેલા આવજો. | |
| ૬ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે દે છે શુભ આશ રે વહેલા આવજો. | |
| ૭ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે આવ્યો પાપી કાજ રે વહેલા આવજો. | |
| ૮ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| રે તારણનો દિન આજ રે વહેલા આવજો. | |
| ૯ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તે લેશે સ્વર્ગી ધામ રે વહેલા આવજો. | |
| ૧૦ | સહુ માનવીઓ, ઈસુ શરને આવજો; |
| તેનું મુક્તિદાતા નામ રે વહેલા આવજો. |
Phonetic English
| Karta: | K. M. Ratnagrahi |
| 1 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te de chhe mukitadaan re vahela aavajo. | |
| 2 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te de chhe svargi gyaan re vahela aavajo. | |
| 3 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te shaantino daataar re vahela aavajo. | |
| 4 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te chaahe chhe uddhaar re vahela aavajo. | |
| 5 | Sahumaanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te nahi kaadhe niraash re vahela aavajo. | |
| 6 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te de chhe shubh aash re vahela aavajo. | |
| 7 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te aavyo paapi kaaj re vahela aavajo. | |
| 8 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Re taaranano din aaj re vahela aavajo. | |
| 9 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Te leshe svargi dhaam re vahela aavajo. | |
| 10 | Sahu maanaveeo, Isu sharane aavajo; |
| Tenun muktidaata naam re vahela aavajo. |