285: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો == {| |+૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો |- | |સવૈયા સત્તાવીસા |- | ..." |
|||
| Line 59: | Line 59: | ||
| | | | ||
|ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | |ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+285 - Taaranaara Para Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|Savaiyaa Saત્તાvisaa | |||
|- | |||
| | |||
|"I lay my sins on Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Ke sharanaagat | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu charane paapo mooku, te karashe parihaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Te sahu harana karine leshe, utaarashe mujh bhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu charane dosha ja mooku, te dhoshe mujh daagh; | |||
|- | |||
| | |||
|Tana, mana, shuddh karine aape punya tano shubha bhaag. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isune mujh dukh janaavu, te gunathi bharapoora; | |||
|- | |||
| | |||
|Mananaa vyaadhi sarva mataade, nabadu karashe doora. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu paase shoka janaavu, sahu chintaano boja; | |||
|- | |||
| | |||
|Falesha tanaa sahu kaarana kaadhi mane nibhaave roja. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isu jevaa thaavu maare, premi, narm, dayaada; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu jevaa thaavu maare, pitaa tano shubha baad. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 20:35, 25 August 2013
૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો
| સવૈયા સત્તાવીસા | |
| "I lay my sins on Jesus" | |
| કે શરણાગત | |
| કર્તા: જે. વી. એસ. ટેલર | |
| ૧ | ઈસુ ચરણે પાપો મૂકું, તે કરશે પરિહાર; |
| તે સહુ હરણ કરીને લેશે, ઉતારશે મુજ ભાર. | |
| ૨ | ઈસુ ચરણે દોષ જ મૂકું, તે ધોશે મુજ ડાઘ; |
| તન, મન, શુદ્ધ કરીને આપે પુણ્ય તણો શુભ ભાગ. | |
| ૩ | ઈસુને મુજ દુ:ખ જણાવું, તે ગુણથી ભરપૂર; |
| મનના વ્યાધિ સર્વ મટાડે, નબળું કરશે દૂર. | |
| ૪ | ઈસુ પાસે શોક જણાવું, સહુ ચિંતાનો બોજ; |
| ફલેશ તણાં સહુ કારણ કાઢી મને નિભાવે રોજ. | |
| ૫ | ઈસુ જેવા થાવું મારે, પ્રેમી, નમ્ર, દયાળ; |
| ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. |
Phonetic English
| Savaiyaa Saત્તાvisaa | |
| "I lay my sins on Jesus" | |
| Ke sharanaagat | |
| Kartaa: J. V. S. Taylor | |
| 1 | Isu charane paapo mooku, te karashe parihaar; |
| Te sahu harana karine leshe, utaarashe mujh bhaar. | |
| 2 | Isu charane dosha ja mooku, te dhoshe mujh daagh; |
| Tana, mana, shuddh karine aape punya tano shubha bhaag. | |
| 3 | Isune mujh dukh janaavu, te gunathi bharapoora; |
| Mananaa vyaadhi sarva mataade, nabadu karashe doora. | |
| 4 | Isu paase shoka janaavu, sahu chintaano boja; |
| Falesha tanaa sahu kaarana kaadhi mane nibhaave roja. | |
| 5 | Isu jevaa thaavu maare, premi, narm, dayaada; |
| Isu jevaa thaavu maare, pitaa tano shubha baad. |