275: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર == {| |+૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર |- | |૬, ૪ સ્વરો ને ટેક |- | |"I ..." |
|||
| Line 59: | Line 59: | ||
| | | | ||
|તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. | |તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+275 - Khristni Jaroor | |||
|- | |||
| | |||
|6, 4 Swaro ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"I need Thee every hour" | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Anni S. Haux, 1872 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : H. R. Scot | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Padepad tujh jaroora, premaada dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti ae che bharapoora taari vaani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jaroora che, tuja jaroora che, ghadi ghadi jaroora che; | |||
|- | |||
| | |||
|He traataa, aashirvaada de, aavu taari kane | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Padepad tujh jaroora, tu najadika rahe; | |||
|- | |||
| | |||
|Parikshano nirbada, jo tu paase. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Padepad tujh jaroora, aagyaa shikhaava; | |||
|- | |||
| | |||
|Tujh moolavaana vachano thasaava. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Padepad tujh jaroora, Isu taaranaara; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu mane taaro ja kara, anta sudhi taara. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:33, 25 August 2013
૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર
| ૬, ૪ સ્વરો ને ટેક | |
| "I need Thee every hour" | |
| કર્તા: એન્ની એસ. હાઁક્સ, ૧૮૭૨ | |
| અનુ. : એચ. આર. સ્કોટ | |
| ૧ | પળેપળ તુજ જરૂર, પ્રેમાળ ધણી; |
| શાંતિ એ છે ભરપૂર તારી વાણી. | |
| ટેક: | જરૂર છે, તુજ જરૂર છે, ઘડી ઘડી જરૂર છે; |
| હે ત્રાતા, આશીર્વાદ દે, આવું તારી કને | |
| ૧ | પળેપળ તુજ જરૂર, તું નજદીક રહે; |
| પરીક્ષણો નિર્બળ, જો તું પાસે. | |
| ૩ | પળેપળ તુજ જરૂર, આજ્ઞા શિખાવ; |
| તુજ મૂલવાન વચનો ઠસાવ. | |
| ૪ | પળેપળ તુજ જરૂર, ઈસુ તારનાર; |
| તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. |
Phonetic English
| 6, 4 Swaro ne Tek | |
| "I need Thee every hour" | |
| Kartaa: Anni S. Haux, 1872 | |
| Anu. : H. R. Scot | |
| 1 | Padepad tujh jaroora, premaada dhani; |
| Shaanti ae che bharapoora taari vaani. | |
| Tek: | Jaroora che, tuja jaroora che, ghadi ghadi jaroora che; |
| He traataa, aashirvaada de, aavu taari kane | |
| 1 | Padepad tujh jaroora, tu najadika rahe; |
| Parikshano nirbada, jo tu paase. | |
| 3 | Padepad tujh jaroora, aagyaa shikhaava; |
| Tujh moolavaana vachano thasaava. | |
| 4 | Padepad tujh jaroora, Isu taaranaara; |
| Tu mane taaro ja kara, anta sudhi taara. |