269: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૬૯ - પ્રેમથી ઈસુ બોલવે == {| |+૨૬૯ - પ્રેમથી ઈસુ બોલવે |- | |- |ટેક: |પ્રેમથ..." |
|||
| Line 94: | Line 94: | ||
| | | | ||
|દિન આજે છે કૃપાનો. –જલદી | |દિન આજે છે કૃપાનો. –જલદી | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+269 - Premthi Isu Bolave | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Premathi Isu bolaave jaladi aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paamo mukti khari, aanandathi bharapoora thaao. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paapa rahita prabhu taare maate, | |||
|- | |||
| | |||
|Paaparoopa thayo taare saate, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaapita thayo upara te. -Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paheri mugata maathe kaataano, | |||
|- | |||
| | |||
|Sagyo mukha para tuchchhakaara thookano, | |||
|- | |||
| | |||
|Didho thambha para praana potaato. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Thambha para te trushita thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Taare vaaste madyastha thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghaato paadi praana chodayo tyaa. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tuja khovaayelaane shodhavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Lohi vahevadaavyu tujane taaravaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Vaani paadakani aaja saambhadavaa. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Nathi samaya vilambha karavaano, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaladi kara, aa vakhat taaranano, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaani lene dina taaranano. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Dhoro pooro nija rakatathi tujane, | |||
|- | |||
| | |||
|Pitaani maafaka taaraa paapone, | |||
|- | |||
| | |||
|Thashe jaroora tu putra devano. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Premi avaaja pragata karaaya aaja, | |||
|- | |||
| | |||
|Suni aavo pyaaraa Isu paasa, | |||
|- | |||
| | |||
|Din aaje che krupaano. – Jaladi | |||
|} | |} | ||
Revision as of 06:53, 25 August 2013
૨૬૯ - પ્રેમથી ઈસુ બોલવે
| ટેક: | પ્રેમથી ઈસુ બોલાવે જલદી આવો, |
| પામો મુક્તિ ખરી, આનંદથી ભરપૂર થાઓ. | |
| ૧ | પાપ રહિત પ્રભુ તારે માટે, |
| પાપરૂપ થયો તારે સાટે, | |
| શાપિત થયો ઉપર તે. -જલદી | |
| ૨ | પહેરી મુગટ માથે કાંટાનો, |
| સગ્યો મુખ પર તુચ્છકાર થૂંકનો, | |
| દીધો થંભ પર પ્રાણ પોતાતો. -જલદી | |
| ૩ | થંભ પર તે તૃષિત થયો, |
| તારે વાસ્તે મધ્યસ્થ થયો, | |
| ઘાંટો પાડી પ્રાણ છોડયો ત્યાં. -જલદી | |
| ૪ | તુજ ખોવાયેલાને શોધવા, |
| લોહી વહેવડાવ્યું તુજને તારવા, | |
| વાણી પાળકની આજ સાંભળવા. -જલદી | |
| ૫ | નથી સમય વિલંભ કરવાનો, |
| જલદી કર, આ વખત તારણનો, | |
| જાણી લેને દિન તારણનો. -જલદી | |
| ૬ | ધોરો પૂરો નિજ રકતથી તુજને, |
| પિતાની માફક તારાં પાપોને, | |
| થશે જરૂર તું પુત્ર દેવનો. -જલદી | |
| ૭ | પ્રેમી અવાજ પ્રગટ કરાય આજ, |
| સુણી આવો પ્યારા ઈસુ પાસ, | |
| દિન આજે છે કૃપાનો. –જલદી |
Phonetic English
| Tek: | Premathi Isu bolaave jaladi aavo, |
| Paamo mukti khari, aanandathi bharapoora thaao. | |
| 1 | Paapa rahita prabhu taare maate, |
| Paaparoopa thayo taare saate, | |
| Shaapita thayo upara te. -Jaladi | |
| 2 | Paheri mugata maathe kaataano, |
| Sagyo mukha para tuchchhakaara thookano, | |
| Didho thambha para praana potaato. - Jaladi | |
| 3 | Thambha para te trushita thayo, |
| Taare vaaste madyastha thayo, | |
| Ghaato paadi praana chodayo tyaa. - Jaladi | |
| 4 | Tuja khovaayelaane shodhavaa, |
| Lohi vahevadaavyu tujane taaravaa, | |
| Vaani paadakani aaja saambhadavaa. - Jaladi | |
| 5 | Nathi samaya vilambha karavaano, |
| Jaladi kara, aa vakhat taaranano, | |
| Jaani lene dina taaranano. - Jaladi | |
| 6 | Dhoro pooro nija rakatathi tujane, |
| Pitaani maafaka taaraa paapone, | |
| Thashe jaroora tu putra devano. - Jaladi | |
| 7 | Premi avaaja pragata karaaya aaja, |
| Suni aavo pyaaraa Isu paasa, | |
| Din aaje che krupaano. – Jaladi |