268: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 53: | Line 53: | ||
| | | | ||
|અફસોસ થશે તમને, આવો રે. પરમેશ્વર. | |અફસોસ થશે તમને, આવો રે. પરમેશ્વર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+268 - "Gyaan Haaka Maare Che" | |||
|- | |||
| | |||
|"The voice of Wisdom cries" | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Parameshwara bolaave, aavo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Saghadaa paapahi faro, ne karo pastaavo; | |||
|- | |||
| | |||
|Muktimaargamaa chaalo, aavo re. Parameshwara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tame je gharada cho, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Tama mota jaladi aavashe, haala muktino dina che; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu dayaa karashe, aavo re. Parameshwara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tame he cho juvaara, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Paamo muktinu daan, vvpo Isune maana, | |||
|- | |||
| | |||
|Sainiko thaa o badavaana, aavo re. Parameshwara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Baaranu che ughaadu, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Pana bandha thashe jyaare, re shu karasho tyaare? | |||
|- | |||
| | |||
|Afasos thashe tamane, aavo re. Parameshwara. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 06:48, 25 August 2013
૨૬૮ - "જ્ઞાન હાંક મારે છે"
| "The voice of Wisdom cries" | |
| ટેક: | પરમેશ્વર બોલાવે, આવો રે. |
| ૧ | સઘળાં પાપહી ફરો, ને કરો પસ્તાવો; |
| મુક્તિમાર્ગમાં ચાલો, આવો રે. પરમેશ્વર. | |
| ૨ | તમે જે ઘરડાં છો, આવો રે, |
| તમ મોત જલદી આવશે, હાલ મુક્તિનો દિન છે; | |
| પ્રભુ દયા કરશે, આવો રે. પરમેશ્વર. | |
| ૩ | તમે હે છો જુવાર, આવો રે, |
| પામો મુક્તિનું દાન, વ્વ્પો ઈસુને માન, | |
| સૈનિકો થા ઓ બળવાન, આવો રે. પરમેશ્વર. | |
| ૪ | બારણું છે ઉઘાડું, આવો રે, |
| પણ બંધ થશે જ્યારે, રે શું કરશો ત્યારે? | |
| અફસોસ થશે તમને, આવો રે. પરમેશ્વર. |
Phonetic English
| "The voice of Wisdom cries" | |
| Tek: | Parameshwara bolaave, aavo re. |
| 1 | Saghadaa paapahi faro, ne karo pastaavo; |
| Muktimaargamaa chaalo, aavo re. Parameshwara. | |
| 2 | Tame je gharada cho, aavo re, |
| Tama mota jaladi aavashe, haala muktino dina che; | |
| Prabhu dayaa karashe, aavo re. Parameshwara. | |
| 3 | Tame he cho juvaara, aavo re, |
| Paamo muktinu daan, vvpo Isune maana, | |
| Sainiko thaa o badavaana, aavo re. Parameshwara. | |
| 4 | Baaranu che ughaadu, aavo re, |
| Pana bandha thashe jyaare, re shu karasho tyaare? | |
| Afasos thashe tamane, aavo re. Parameshwara. |